FOLLOW ON : Doofootballs
SCAN LINE QR CODE : @DOOFOOTBALL3 เพิ่มเพื่อน
18:00 AFC BOURNEMOUTH(บอร์นมัธ)   VS   แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(MANCHESTER UNITED)
 
18:00 1   VS   RAMBO แรมโบ้ นักรบพันธุ์เดือด 4
 
18:00 2   VS   โอเวอร์ไซส์ ทลายพุง OVERSIZE
 
18:00 3   VS   THE COMMUTER นรกใช้มาเกิด
 
18:00 4   VS   AJIN DEMI HUMAN อาจิน ฅนไม่รู้จักตาย
 
20:00 REAL MADRID(เรอัล มาดริด)   VS   ATHLETIC BILBAO(แอธเลติก บิลเบา)
 
20:15 5   VS   THE FAST OF THE FURIOUS เร็ว..แรงทะลุนรก 8
 
20:15 6   VS   HANSEL & GRETEL WITCH HUNTERS นักล่าแม่มดพันธุ์ดิบ
 
20:15 7   VS   DEADPOOL เดดพูล 2
 
20:20 SPECIAL   VS   ถ่ายละคร บุพเพสันนิวาส
 
22:00 CAEN(ก็อง)   VS   PARIS SAINT-GERMAIN(ปารีส แซงต์ แชร์กแมง)
 
22:30 8   VS   BLACK LIGHTNING เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย
 
22:30 9   VS   STOLEN คนโคตรระห่ำ
 
22:30 10   VS   DIRTY GRANDPA เอ๊า… จริงป๊ะปู่
 
23:00 SILKEBORG(ชิลบอร์ก)   VS   HOBRO(โฮโบร)
 
23:00 LYNGBY(ลิงบี้)   VS   SOENDERJYSKE(ซอนเดร์ยิสคีย์)
 
23:15 11   VS   THE MASK เดอะ แมสค์ หน้ากากเทวดา
 
23:30 FC UTRECHT(อูเทร็คท์)   VS   FC GRONINGEN(โกรนิงเงิน)
 
00:00 ( Fri ) BROMMAPOJKARNA(ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า)   VS   ELFSBORG(เอลฟ์บอร์ก)
 
00:00 ( Fri ) HAMMARBY(ฮัมมาร์บี้)   VS   IFK NORRKOEPING(นอร์โคปิ้ง)
 
00:00 ( Fri ) IFK GOTHENBURG(ไอเอฟเค โกเตบอร์ก)   VS   DALKURD FF()
 
00:30 ( Fri ) ALAVES (อลาเบส)   VS   GIRONA (คิโรนา)
 
00:30 ( Fri ) REAL SOCIEDAD(เรอัล โซเซียดาด)   VS   ATLETICO MADRID(แอตเลติโก มาดริด)
 
00:30 ( Fri ) FENERBAHCE(เฟแนร์บาห์แช)   VS   BESIKTAS(เบซิคตัส)
 
01:00 ( Fri ) FC MIDTJYLLAND(มิดทิลแลนด์)   VS   BROENDBY IF(บรอนด์บี้)
 
01:00 ( Fri ) LAUSANNE(โลซาน)   VS   LUZERN(ลูเซิร์น)
 
01:00 ( Fri ) FC VADUZ(วาดุซ)   VS   FC RAPPERSWIL-JONA()
 
01:00 ( Fri ) SERVETTE( เซอร์เวตต์)   VS   SCHAFFHAUSEN( เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น)
 
01:00 ( Fri ) WIL (วิล 1900)   VS   CHIASSO(เคียสโซ)
 
01:00 ( Fri ) WINTERTHUR(วินเทอร์ทัวร์)   VS   WOHLEN(โวห์เลน)
 
01:30 ( Fri ) SKGMI   VS   PGNIU
 
01:30 ( Fri ) CLUB BRUGGE(คลับ บรูกก์)   VS   SPORTING CHARLEROI(ชาเลอร์รัว)
 
01:45 ( Fri ) BURNLEY(เบิร์นลีย์)   VS   CHELSEA(เชลซี)
 
01:45 ( Fri ) LEICESTER CITY (เลสเตอร์ ซิตี้)   VS   SOUTHAMPTON(เซาแธมป์ตัน)
 
01:45 ( Fri ) AJAX (อาแย็กซ์ )   VS   VVV-VENLO(วีวีวี เวนโล)
 
02:30 ( Fri ) LEVANTE (เลบานเต้)   VS   MALAGA(มาลาก้า)
 
02:30 ( Fri ) REAL BETIS(เรอัล เบติส)   VS   LAS PALMAS(ลาส พัลมาส)
 
05:15 ( Fri ) RACING CLUB(เรซซิ่ง คลับ)   VS   VASCO DA GAMA(วัชกู ดา กามา)
 
05:15 ( Fri ) SAO PAULO(เซาเปาลู)   VS   ATLETICO PR(แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่)
 
05:15 ( Fri ) VITORIA(บิโตเรีย)   VS   INTERNACIONAL(อินเตอร์นาซิอองนาล)
 
06:00 ( Fri ) DEPORTIVO CALI(เดปอร์ติโว กาลี)   VS   ALIANZA PETROLERA(อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า)
 
06:00 ( Fri ) MIAMI HEAT ไมอามี ฮีท   VS   PHILADELPHIA 76ERS ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
 
07:30 ( Fri ) EMELEC(เอเมเลค)   VS   RIVER PLATE(รีเบร์เปลต)
 
07:30 ( Fri ) UNIVERSIDAD DE CHILE(ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี)   VS   CRUZEIRO(กรูเซย์รู)
 
07:30 ( Fri ) ALIANZA LIMA(อลิอันซ่า ลิมา)   VS   ATLETICO JUNIOR(จูเนียร์ บาร์รันกีย่า)
 
08:00 ( Fri ) RIONEGRO AGUILAS(อากีลาส โดราดาส)   VS   AMERICA DE CALI(อเมริกา เด กาลี)
 
08:00 ( Fri ) NEW ORLEANS PELICANS นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์   VS   PORTLAND TRAIL BLAZERS พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
 
08:30 ( Fri ) SAN ANTONIO SPURS ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์   VS   GOLDEN STATE WARRIORS โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส