FOLLOW ON : Doofootballs
SCAN LINE QR CODE : @DOOFOOTBALL3 เพิ่มเพื่อน
14:00 BALTIKA U-17 (บัลติก้า)   VS   DYNAMO MOSCOW U-17 (ดินาโม มอสโก)
 
14:00 KRASNODAR U-17 (คราซ์โนดาร์ เอฟเค)   VS   SKA-KHABAROVSK U-17 (เอสเคเอฮาบารอฟสค์)
 
15:00 SOUTH KOREA U-19 (เกาหลีใต้)   VS   MEXICO U-20 (เม็กซิโก)
 
15:30 PSIS SEMARANG (พีเอสไอเอส ซะมารัง)   VS   PERSIJA JAKARTA (เปอร์ซิจา จาการ์ตา)
 
16:50 MELBOURNE CITY FC ( เมลเบิร์น ซิตี้ )   VS   BRISBANE ROAR FC( บริสเบน โรร์ )
 
17:00 FLC THANH HOA (ทันห์ เฮาห์)   VS   CAN THO(เกิ่นเทอ)
 
17:00 SONG LAM NGHE AN (ซงลาม เหงะอาน)   VS   BINH DUONG(บิน ดอง)
 
18:00 CHELSEA U-19 (เชลซี)   VS   PORTO U-19 (ปอร์โต้)
 
18:00 OLEKSANDRIA U-21 (โอเล็กซานเดรีย)   VS   DYNAMO KIEV U-21 (ดินาโม เคียฟ)
 
18:00 KARPATY U-21 (คาร์พาตี้ ลวิฟ)   VS   MARIUPOL U-21 (อิลลิชีเวทส์ มาริอูพอล)
 
18:00 LADA TOGLIATI   VS   NEFTEKHIMIK
 
18:00 FC ORENBURG II (กาโซวิก โอเรนเบิร์ก)   VS   KAMAZ(นาเบเรซ เชลนี่)
 
18:00 THAI HONDA( ไทยฮอนด้า )   VS   SRISAKET(ศรีสะเกษ )
 
18:00 01   VS   แสบ ซ่าส์ แบบว่าบอดี้การ์ด
 
18:00 02   VS   AGE OF DINOSAURS:ปลุกชีพไดโนเสาร์ถล่มเมือง
 
18:00 03   VS   THE HOST:ต้องยึดร่าง
 
18:30 PSMS MEDAN (พีเอสเอ็มเอส เมดาน)   VS   PERSERU SERUI (เปอร์เซรู เซรุย)
 
18:35 HENAN JIANYE(เหอหนาน เจี้ยนเย้)   VS   CHONGQING LIFAN(ฉงชิ่ง ลี่ฟาน)
 
20:00 BANGKOK GLASS (บีจีเอฟซี)   VS   BANGKOK UNITED(แบงค็อก ยูไนเต็ด)
 
20:15 04   VS   MARTIAN LAND:พายุมฤตยูดาวอังคาร
 
20:15 05   VS   OFFICER DOWN:ตำรวจดุโค่นไม่ลง
 
20:15 06   VS   A DARK TRUTH:ปฏิบัติการเดือดฝ่าแผ่นดินนรก
 
20:45 THAI(ไทย)   VS   CHINA(จีน)
 
22:00 ALTINORDU (อัลตินอร์ดู)   VS   MANISASPOR(มานิซาสปอร์)
 
22:00 CRFSO SMOLENSK ()   VS   FC DOLGOPRUDNY()
 
22:00 CHERTANOVO MOSCOW (มอสโก)   VS   LUKI-ENERGIYA()
 
22:30 MUROM (มูรอม)   VS   VELES MOSCOW(วิเซส มอสโก)
 
22:30 07   VS   LOST CITY RAIDERS:ล่าขุมทรัพย์วันสิ้นโลก
 
22:30 08   VS   HALO 4 หน่วยฝึกรบมหากาฬ
 
22:30 09   VS   IRONCLAD ทัพเหล็กโค่นอํานาจ
 
23:00 BRABRAND (บราแบรนด์)   VS   ESBJERG FB(เอสเบิร์ก)
 
23:00 FREDERICIA (เฟรเดอริเซีย)   VS   NYKOEBING FC(นอร์คอปิ้ง)
 
23:00 FREMAD AMAGER(อเมเจอร์)   VS   HB KOEGE(เฮอฟอล์จ โคเก้)
 
23:00 SKIVE(สคีฟซ์)   VS   VENDSYSSEL FF()
 
23:00 THISTED (ทิซเตด)   VS   VIBORG(วีบรอก)
 
23:00 TERMALICA NIECIECZA ()   VS   SLASK WROCLAW(สลาสค์ วรอคลาวน์)
 
23:30 EINTRACHT BRAUNSCHWEIG (ไอส์ทรัส บาวร์สไวส์)   VS   ARMINIA BIELEFELD(อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์)
 
23:30 GREUTHER FUERTH (กรอยเธอร์ เฟือร์ธ)   VS   BOCHUM(โบคุ่ม)
 
23:30 BW LINZ (LASK ลินซ์)   VS   WIENER NEUSTADT(เวียนเนอร์ นูสตัดท์)
 
23:30 FLORIDSDORFER AC(FAC ทีม เฟอ ไวน์)   VS   HARTBERG(TSV ฮาร์ทเบิร์ก)
 
23:30 RIED (SV รีด)   VS   AUSTRIA LUSTENAU(ออสเตรีย ลัสเตนัว)
 
23:30 WATTENS (WSG วัตเท่น)   VS   FC LIEFERING(ไลเฟริ่ง)
 
23:30 TAMMEKA (ทาร์ตู เจเค มัก)   VS   PARNU JK VAPRUS(วาปรุส )
 
00:00 ( Sat ) IK BRAGE(บราเก้)   VS   GAIS(GAIS โกเตนเบิร์ก)
 
00:00 ( Sat ) JAPAN(ญี่ปุ่น)   VS   AUSTRALIA(ออสเตรเลีย )
 
00:00 ( Sat ) ISTANBUL BASAKSEHIR(อิสตันบูล บาซัคเซฮิร)   VS   KAYSERISPOR(คายเซริสปอร์)
 
00:15 ( Sat ) VEJLE BOLDKLUB (เวเจิล)   VS   FC ROSKILDE(โรสกิลด์)
 
00:30 ( Sat ) NANTES(น็องต์)   VS   RENNES(แรนส์)
 
00:45 ( Sat ) 10   VS   DONT KNOCK TWICE:เคาะสองที อย่าให้ผีเข้าบ้าน
 
00:45 ( Sat ) DINAMO BUCURESTI (ดินาโม บูคาเรสต์)   VS   ACS POLI TIMISOARA()
 
01:00 ( Sat ) BOURG EN BRESSE PERONNAS(บรูค พีรอนนาส)   VS   NIMES(นีมส์)
 
01:00 ( Sat ) CHATEAUROUX(ชาโตรูซ์)   VS   NIORT(นิออร์)
 
01:00 ( Sat ) CLERMONT FOOT(แกลร์กมงต์ ฟุต)   VS   ORLEANS(โอร์แลงส์)
 
01:00 ( Sat ) GFC AJACCIO(อฌักซิโอ้)   VS   TOURS(ตูร์)
 
01:00 ( Sat ) LENS(ลองส์)   VS   LE HAVRE(เลอ อาฟร์)
 
01:00 ( Sat ) LORIENT(ลอริยองต์)   VS   VALENCIENNES(วาล็องเซียนส์)
 
01:00 ( Sat ) QUEVILLY(เกววีลย์ อูแอส)   VS   PARIS FC(ปารีส)
 
01:00 ( Sat ) REIMS (แร็งส์)   VS   AC AJACCIO(อฌักซิโอ้)
 
01:00 ( Sat ) SOCHAUX (โซโชซ์)   VS   BREST( เเบรสต์)
 
01:30 ( Sat ) BORUSSIA MOENCHENGLADBACH (โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค)   VS   WOLFSBURG(โวล์ฟสบวร์ก)
 
01:30 ( Sat ) ZULTE-WAREGEM(ซูลเต้ วาเรเกม)   VS   KORTRIJK(คอร์ไทรจ์)
 
01:30 ( Sat ) KAPFENBERGER SV (คัพเฟ่นเบิร์ก)   VS   FC WACKER INNSBRUCK(แวคเกอร์ ติโรล)
 
01:45 ( Sat ) MILLWALL (มิลล์วอลล์ )   VS   FULHAM( ฟูแลม )
 
01:45 ( Sat ) PISA ()   VS   PONTEDERA(ปอนเตเดรา)
 
02:00 ( Sat ) LEGANES( เลกาเนส )   VS   DEPORTIVO LA CORUNA( เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญา)
 
02:00 ( Sat ) CORDOBA(โคโดบา)   VS   SEVILLA ATLETICO(เซบีย่า B)
 
02:00 ( Sat ) REAL OVIEDO(เรอัล โอเบียโด)   VS   VALLADOLID(บายาโดลิด)
 
02:00 ( Sat ) DIJON (ดิฌง)   VS   LYON(โอลิมปิก ลียง)
 
02:30 ( Sat ) BRAGA(บร้าก้า)   VS   MARITIMO(มาริติโม่)
 
03:30 ( Sat ) AYACUCHO FC (อายากรูโซ่)   VS   UNIVERSITARIO DE DEPORTES(ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส)
 
04:30 ( Sat ) NACIONAL(นาซิอองนาล)   VS   INDEPENDIENTE CG(อินดิเพนเนนเต้)
 
05:00 ( Sat ) ARGENTINOS JUNIORS(อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส)   VS   OLIMPO(โอเลมโป)
 
05:45 ( Sat ) REAL GARCILASO ()   VS   SPORT HUANCAYO(สปอร์ต ฮวนคาโย่)
 
06:00 ( Sat ) TRUJILLANOS FC (ทรูจิลลานอส)   VS   ZULIA(ซูเลีย)
 
06:00 ( Sat ) UNION ESPANOLA (ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า)   VS   HUACHIPATO(ฮัวชิปาโต้)
 
06:45 ( Sat ) GENERAL DIAZ (เจอเนเรอัล)   VS   OLIMPIA(โอเลมเปีย)
 
07:15 ( Sat ) AUCAS (อูกร้า)   VS   TECNICO UNIVERSITARIO(เทคนิโก)
 
07:15 ( Sat ) ESTUDIANTES ()   VS   BELGRANO(เบลกาโน)
 
08:00 ( Sat ) SPORTING KANSAS CITY (สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้)   VS   VANCOUVER WHITECAPS(แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส)
 
08:00 ( Sat ) DEPORTIVO MUNICIPAL (เดปอดิโว่)   VS   BINACIONAL(นาซิอองนาล)
 
11:00 ( Sat ) SHIMIZU S-PULSE (ชิมิสุ เอส-พัลส์)   VS   FC TOKYO(เอฟซี โตเกียว)