FOLLOW ON : Doofootballs
SCAN LINE QR CODE : @DOOFOOTBALL3 เพิ่มเพื่อน
15:00 BELGIUM(เบลเยี่ยม)   VS   SOUTH KOREA(เกาหลีใต้)
 
16:00 THAILAND(ไทย)   VS   AUSTRALIA(ออสเตรเลีย)
 
16:00 01   VS   THE FOREIGNER 2 โคตรพยัคฆ์ผู้ยิ่งใหญ่
 
16:00 02   VS   BLEED FOR THIS คนระห่ำหมัดหยุดโลก
 
17:00 JEONBUK FC (ชุนบุค ฮุนได มอเตอร์ส)   VS   BURIRAM UNITED (บุรีรัมย์ ยุไนเต็ด)
 
18:00 THAILAND(ไทย)   VS   NETHERLANDS(เนเธอร์แลนด์)
 
19:00 GUANGZHOU EVERGRANDE(กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์)   VS   TIANJIN QUANJIAN(เทียนจิน ฉวนเจี้ยน)
 
19:00 AL-AHED(อัล อาเฮด)   VS   AL QUWA AL JAWIYA(อัล คูวา อัล จาวีย่า)
 
19:30 PERSIJA JAKARTA(เปอร์ซิจา จาการ์ตา)   VS   HOME UNITED FC(โฮม ยูไนเต็ด)
 
20:00 UMRANIYESPOR(อูมรานิเยสปอร์)   VS   ERZURUM BB(เอร์ซูรุมสปอร์)
 
20:00 MBABANE SWALLOWS()   VS   PRIMEIRO DE AGOSTO()
 
21:00 RUSSIAN(รัสเซีย)   VS   ARGENTINA(อาร์เจนติน่า)
 
21:15 03   VS   ATM ตู้ กด ตาย
 
21:45 04   VS   XXX RETURN OF XANDER CAGE XXX ทลายแผนยึดโลก
 
22:15 05   VS   METEOR APOCALYPSE มหาวิบัติอุกกาบาตล้างโลก
 
22:30 SEPSI OSK(เซปซี โอเอสกา สฟืนตู ยอร์เก)   VS   ACS POLI TIMISOARA(โปลี ทิมิโซเอร่า)
 
22:30 AL-DUHAIL SC(เลคห์วิย่า)   VS   AL-AIN(แอลเอน)
 
23:00 GERMANY(U17)(เยอรมัน U17)   VS   LITHUANIA(U17)(ลิทัวเนีย U17)
 
23:15 06   VS   THE SHACK กระท่อมเหนือปาฏิหาริย์
 
23:15 ESTEGHLAL(เอสเตกฮลัล)   VS   ZOB AHAN(โซบ อาฮาน)
 
00:00 ( Wed ) BOLUSPOR ()   VS   GAZISEHIR GAZIANTEP FK()
 
00:30 ( Wed ) 07   VS   METEOR STORM วันฟ้าถล่ม
 
00:30 ( Wed ) SAUDI ARABIA(ซาอุดิอาระเบีย)   VS   GREECE(กรีซ)
 
01:00 ( Wed ) JUVENTUS BUCURESTI (ยูเวนตุสบูคาเรสต์)   VS   DINAMO BUCURESTI(ดินาโม บูคาเรสต์)
 
01:15 ( Wed ) 09   VS   THE FOREST ป่า
 
01:30 ( Wed ) 10   VS   RESIDENT EVIL VENDETTA ผีชีวะ ล้างบางเชื้อคลั่ง
 
01:30 ( Wed ) VITERBESE()   VS   CARRARESE()
 
01:30 ( Wed ) ALBINOLEFFE ()   VS   FERALPISALO()
 
01:45 ( Wed ) ASTON VILLA(แอสตัน วิลลา)   VS   MIDDLESBROUGH(มิดเดิ้ลสโบรห์)
 
01:45 ( Wed ) VITESSE(วิเทสส์)   VS   FC UTRECHT(อูเทร็คท์)
 
05:15 ( Wed ) DEFENSOR SPORTING (ดีเฟนเซอร์)   VS   CERRO PORTENO(เซอร์โร่ ปอร์เตโน่)
 
05:15 ( Wed ) DELFIN(เดลฟิน)   VS   ATLETICO NACIONAL(อัตเลติโก นาซิอองนาล)
 
05:15 ( Wed ) CRB()   VS   AVAI FC(อาไว)
 
07:30 ( Wed ) MONAGAS SC (โมนาคัส)   VS   GREMIO(เกรมิโอ)
 
07:30 ( Wed ) COLO COLO(โคโล โคโล่))   VS   BOLIVAR(โบลิบาร์)