FOLLOW ON : Doofootballs
SCAN LINE QR CODE : @DOOFOOTBALLS เพิ่มเพื่อน

Doofootball.com เว็บไซต์รวมลิงค์ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผ่านเน็ตฟรี ภาพคมชัดระดับ HD ไม่กระตุก ครบทุกคู่ ทุกลีกดัง

Doofootball.com หรือ ดูฟุตบอล เป็นเว็บดูบอลสดที่หลายๆคนรู้จักกันดีในวงการ ถือได้ว่าเป็นเว็บที่เกิดจากความชื่นชอบ หลงใหลในเสน่ห์ของกลุ่มคนที่ชอบกีฬาฟุตบอลคอเดียวกัน ซึ่งเสน่ห์ของกีฬาฟุตบอลนี้คือ ความสนุก ความมันส์ การโชว์ทักษะ รวมถึงความหล่อของผู้เล่น (โดยเฉพาะสาวๆ) และการแพ้ชนะ มันก็เป็นเสน่ห์อีกหนึ่งอย่างที่ทำให้ผู้คนหลงใหลในกีฬาฟุตบอล และเว็บ Doofootball คืออะไร ? จะเป็นคำถามสำหรับคนที่ไม่รู้จัก เว็บ Doofootball ถามอยู่เสมอ เว็บ Doofootball เป็นเว็บที่ได้รวบรวมลิงค์ของการแข่งขันฟุตบอล ทั้งฟุตบอลต่างประเทศและฟุตบอลไทย รวบรวมอยู่ในเว็บนี้ทั้งหมด ดูบอลสดๆ ทุกคู่ ทุกลีก ไม่ว่าการแข่งขันจะเกิดขึ้นเวลาใดก็ตาม สามารถดูลิงค์จากเว็บของเราได้เลย ถือว่าเว็บเราเป็นศูนย์รวมลิงค์ดูบอลออนไลน์อันดับต้นๆ ที่ถ่ายทอด ทำให้คุณไม่พลาดการแข่งขันของทีมที่คุณชื่นชอบ ไม่ว่าจะเป็น แมนยู ,ลิเวอร์พูล ,บาร์เซโลน่า ,รีลมาดริด ฯลฯ ซึ่งเว็บของเรา มีทีมงานที่มีคุณภาพ อัปเดตทุกวัน ทุกการแข่งขัน ทุกลีก ไม่ว่าจะไทยหรือต่างประเทศ อัปเดตก่อนใครแน่นอน ตลอด 24 ชั่วโมง 365 วัน ซึ่งไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน จะทำงานอะไร จะใช้อุปกรณ์สื่อสารอะไรก็ตาม จะดูผ่านคอม ผ่านมือถือ หรือ แท็บเล็ต ก็แล้วแต่สะดวก ลิงค์ดูบอลของเราสามารถดูได้ทันที ไม่จำเป็นต้องโหลดโปรแกรมเพิ่มเติม เพียงแค่คลิกที่ชื่อของทีมที่ท่านต้องการดูบอลสดแล้วกระดิกนิ้วรอ ง่ายมาก และเว็บของเรานั้น มีหลายช่องทางให้เลือกชม ไม่ว่าจะเป็น Website , Facebook หรือ YouTube ก็ตาม แต่ถ้าดีสุด ชัวร์ที่สุด ต้องดูผ่านเว็บของเราเท่านั้น ลื่น คมชัด ไม่กระตุก ชัดระดับ HD และที่สำคัญ และที่สำคัญ ดูฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น ไม่มีโฆษณาคั่นหรือบดบังให้เสียอารมณ์ Doofootball มีตารางถ่ายทอดสดตามเวลา มีตารางการแข่งขันที่แจ้งล่วงหน้า และมีเว็บพันธมิตรที่รวบรวมไฮไลท์ฟุตบอลหลังจากจบการแข่งขัน ซึ่งเรามีทีมงานคุณภาพในการอัปเดตตลอดเวลา รับประกันเลยว่าเว็บของเรานั้นดูได้ทุกลิงค์แน่นอน อย่างช้าที่สุดคืออัปเดตก่อนแข่งขัน 30 นาที ลีกดังหรือไม่ดังก็ตาม ทั้งไทยและต่างประเทศ เรามีให้ดูทุกลีก เช่น พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ,ลาลีกา สเปน ,บุนเดสลีกา เยอรมัน ,กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี , ลีคเอิง ฝรั่งเศส, ไทยลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก , ยูโรปา ลีก, ฟุตบอลโลก ขนมาให้ดูทุกทีม รับรองว่าถูกใจคอบอลใครหลายๆ คนอย่างแน่นอน ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ไม่พลาดแน่นอนถ้าคุณได้รู้จักเว็บของเรา และไม่พลาดเรื่องราว ไฮไลท์ฟุตบอลต่างๆ ที่จะทำให้คุณนั้นได้อัปเดตอยู่ตลอดเวลา เว็บของเรารองรับทุกอุปกรณ์มือถือ ทั้ง iOS , Android เรารองรับได้หมดทุกระบบมือถือ และสำหรับใคร ที่ไม่รู้จะเลือกเว็บดูบอลที่ไหน Doofootball ยินดีต้อนรับทุกคน เพราะเว็บของเรานั้น รองรับทุกอย่างจริงๆ คุณจะไม่มีทางผิดหวังอย่างแน่นอน ถ้าคุณได้ลองเปิดใจและใช้บริการดูลิงค์บอลสดกับเรา เรามีช่องทางการติดต่อได้หลายทาง ทั้ง Facebook, YouTube, Twitter และ Website ถ้าคุณพร้อมที่จะสนุก พร้อมที่จะมันส์ในการเชียร์บอลทีมที่คุณชื่นชอบ เราจะลุ้นไปด้วยกันทุกลีค ทุกการแข่งขัน อย่าลืมมาเป็นครอบครัว Doofootball กับเรา

ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอลและกีฬาวันนี้ วันที่ 19 ตุลาคม 2561

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

17:30
Kashiwa Reysol คาชิวะ เรย์โซล  VS  นาโกย่า แกรมปัส Nagoya Grampus Eight

ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน

23:30
Dynamo Dresden ดินาโม เดรสเดน  VS  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา Erzgebirge Aue
23:30
Sandhausen ซานด์เฮาเซ่น  VS  อิงโกลสตัดท์ Ingolstadt

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

17:00
Zweigen Kanazawa ชไวเก้น คานาซาวะ  VS  เอะฮิเมะ Ehime

ดรูฮา ลีก เช็ก ดรูฮา ลีก เช็ก

23:00
Ceske Budejovice บูเดโยวิช  VS  ฮราเด็ค Hradec Kralove
23:00
Usti nad Labem อุสติ นาด ลาเบม  VS  ตาบอร์สโก้ FK MAS Taborsko
23:00
Znojmo ซนอจโม่  VS  พาร์ดูบิเซ่ Pardubice

ลีกาสอง สโลวาเกีย ลีกาสอง สโลวาเกีย

19:30
Lokomotiva Kosice เอฟซี โลโคโมทิว่า โคซิส  VS  Liptovský Mikuláš Liptovský Mikuláš
19:30
Samorin เอสทีเค 1914 ซาโมริน  VS  อินเตอร์ บราติสลาวา Inter Bratislava

พรีเมียร์ลีก ยูเออี พรีเมียร์ลีก ยูเออี

20:00
Dibba Al Fujairah ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์  VS  อัล อาห์ลี Al Ahli
20:05
Bani Yas บานิยาส  VS  เอมิเรตส์ คลับ Emirates Club
22:45
Al-Wasl อัล วาเซิ่ล  VS  อัล นาเซอร์ ยูเออี Al Nasr SC (UAE)
22:45
Al Ittihad Kalba อัล อิตติฮัด คาลบา  VS  อัล ฟูไจราห์ Al Fujairah
22:45
Al-Wasl อัล วาเซิ่ล  VS  Al Nasr Al Nasr
22:45
Al Ittihad Kalba อัล อิตติฮัด คาลบา  VS  ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์ Dibba Al Fujairah

โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย

22:10
Al Batin อัล บาเตน  VS  อัล นาสร์ ริยาด Al Nassr
22:10
Al-Faisaly Amman อัล ไฟซาลี่ ซาอุ  VS  อัล ทาวอน Al-Taawon
22:15
Al Raed อัล ราเอ็ด  VS  อัล ฟาเตห์ Al Fateh FC

เลียวมิตลีก อิสราเอล เลียวมิตลีก อิสราเอล

19:00
Hapoel Katamon ฮาโปเอล คาตามอน  VS  ฮาโปเอล บีไน ล็อด Hapoel Bnei Lod

เช็ก เฟิร์ส ลีก เช็ก เฟิร์ส ลีก

23:00
Bohemians 1905 โบฮีเมียนส์ ปราก  VS  วิคตอเรีย พัลเซ่น Viktoria Plzen
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Serbia

พรีเมียร์ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก อียิปต์

20:00
Smouha SC สโมฮา  VS  ฮาราส เอล โฮดูด Haras El Hodood
23:00
Ismaily SC อิสไมลี่  VS  พีระมิดส์ Pyramids FC

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

23:00
Shakhtar Donetsk ชัคตาร์ โดเนตส์ค  VS  เดสน่า Desna
ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

23:00
Garbarnia Krakow การ์บาร์เนีย คราคอฟ  VS  ไนไซค์ซ่า Termalica Nieciecza

เวียร์สลีกา ลัตเวีย เวียร์สลีกา ลัตเวีย

23:00
RFS ริกาส  VS  วัลเมียรา Valmiera

พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส

23:00
Vitebsk วิเท็บส์ค  VS  ดนิเปอร์ โมกิเลฟ Dnepr Mogilev

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

22:00
Anzhi Makhachkala อันชิ มาคัชคาลา  VS  ซีเอสเคเอ มอสโก CSKA Moscow

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

23:00
Piast Gliwice เพียสท์ กลิวิเซ่  VS  เลเซีย กดังส์ Lechia Gdansk

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

Mitra Kukar มิตรา กูการ์  VS  บายังคารา Bhayangkara
Pusamania Borneo บอร์เนียว  VS  พีเอสเอ็ม PSM Makassar
18:30
Barito Putera บาริโต้ ปูเตรา  VS  เปอร์เซรู เซรุย Perseru Serui
18:30
เปอร์ซิจา จาการ์ตา เปอร์ซิจา จาการ์ตา  VS  เปอเซล่า ลามังกัน เปอเซล่า ลามังกัน

เอลีก ออสเตรเลีย เอลีก ออสเตรเลีย

Adelaide United แอดิเลด ยูไนเต็ด  VS  ซิดนีย์ เอฟซี Sydney FC
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

Thai ไทย  VS  อิรัก Iraq
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports HDลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 1 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 6 HD
Vietnam U19 เวียดนาม U19  VS  จอร์แดน U19 Jordan U19
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HD
Iraq U19 อิรัก U19  VS  ไทย U19 Thailand U19
19:00
Japan U19 ญี่ปุ่น U19  VS  เกาหลีเหนือ U19 Korea DPR U19
19:00
Korea Republic U19 เกาหลีใต้ U19  VS  ออสเตรเลีย U19 Australia U19

ยูธ ลีก รัสเซีย ยูธ ลีก รัสเซีย

Lokomotiv Moscow U21 โลโคโมทีฟ มอสโก U21  VS  รอสตอฟ U21 FK Rostov U21
Ufa U21 อูฟา U21  VS  รูบิน คาซาน U21 Rubin Kazan U21
18:00
Orenburg U21 โอเร็นเบิร์ก U21  VS  เยนีเซย์ U21 Yenisey Krasnoyarsk U21
18:00
Spartak Moscow U21 สปาร์ตัก มอสโก U21  VS  อาร์เซน่อล ตูล่า U21 Arsenal Tula U21

ยูธ ลีก ยูเครน ยูธ ลีก ยูเครน

17:00
Vorskla U21 Vorskla U21  VS  ดินาโม เคียฟ U21 Dynamo Kiev U21

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น

18:00
Snooker World Ranking Circuit: English Open สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น  -  Quarterfinals 1-2
TrueSport HDTrueSport 7

U19 ลีก เช็ก U19 ลีก เช็ก

18:00
Karvina U19 คาร์วิน่า U19  VS  ซลิน U19 FC Fastav Zlin U19
18:00
Ostrava U19 บานิค ออสตราวา U19  VS  จีห์ลาว่า U19 Jihlava U19

มวยไทย มวยไทย

18:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์

พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย

18:30
Chikhura ชิคฮูรา  VS  ดีล่า Dila

เทนนิส : เครมลิน คัพ เทนนิส : เครมลิน คัพ

19:00
WTA KREMLIN CUP เทนนิส : เครมลิน คัพ  -  Semifinals

โปรลีก อิหร่าน โปรลีก อิหร่าน

19:00
machine sazi มาชีน ซาซี่  VS  นาฟต์ มาสเจด โซลีย์มัน Naft Masjed Soleyman
19:00
Saipa ไซปา  VS  เอสเตกัล Esteghlal
19:30
Sepidrood Rasht เซปิดรูด ราชต์  VS  โซบ อาฮาน Zob Ahan
20:15
Sepahan เซปาฮาน  VS  นาสซาจิ มาซานดาแรน Nassaji Mazandaran
20:30
Esteghlal Khuzestan เอสเตกัล คูเซสตาน  VS  ปาร์ส จาม บูเชอร์ Pars Jam Bushehr

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น

20:00
BWF World Tour Super 750: Denmark Open แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น  -  Quarterfinals

ซูเปอร์ ลีก อินเดีย ซูเปอร์ ลีก อินเดีย

21:00
Mumbai City มุมไบ ซิตี้  VS  ปูเน่ ซิตี้ Pune City

พรีเมียร์ลีก จอร์แดน พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00
Al Ahli (Jordan) อัล อาห์ลี จอร์แดน  VS  อัล วีห์ดัต Al-Wehdat
23:30
Al Hussein อัล ฮุสเซน  VS  ชาบาบ อัล ออร์ดอน Shabab Al Ordon

PORTUGAL: Liga Revelacao U23 PORTUGAL: Liga Revelacao U23

21:30
Feirense U23 เฟยเรนเซ่ U23  VS  โควา U23 CD Cova da Piedade U23

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

22:00
FC Voluntari โวลุนตารี่  VS  คอนคอร์เดีย เชียจน่า Concordia Chiajna

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์

22:00
F-1 United States Grand Prix เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์  -  Practice Session 1
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

ดิวิชั่น 2 ยูเครน ดิวิชั่น 2 ยูเครน

22:00
Mykolaiv นิโคลาเยฟ  VS  Sumy Sumy

ดิวิชั่น 2 รัสเซีย ดิวิชั่น 2 รัสเซีย

22:00
Luki-Energiya ลูกิ เอเนอร์จีย่า เวลิกิเย ลูกิ  VS  Tekstilshchik Iv Tekstilshchik Iv

ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย

22:30
Cukaricki คูการิค  VS  วอจโวดิน่า Vojvodina
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

PORTUGAL: Liga Revelacao U23 PORTUGAL: Liga Revelacao U23

22:30
Rio Ave U23 ริโอ อาฟ U23  VS  อคาเดมิก้า U23 Academica U23

ลีกา เอ ตุรกี ลีกา เอ ตุรกี

22:59
Denizlispor เดนิซลิสปอร์  VS  อาฟเจ็ต อาฟยอนสปอร์ Afjet Afyonspor

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

23:00
Inter Zapresic อินเตอร์ ซาเปรซิค  VS  ริเยก้า Rijeka
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ดิวิชั่น 2 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 เดนมาร์ก

23:59
Kolding IF โคลดิ้ง  VS  ลิ้งโคปิ้ง ลิ้งโคปิ้ง

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

17:30
Kashiwa Reysol คาชิวะ เรย์โซล  VS  นาโกย่า แกรมปัส Nagoya Grampus Eight

ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน

23:30
Dynamo Dresden ดินาโม เดรสเดน  VS  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา Erzgebirge Aue
23:30
Sandhausen ซานด์เฮาเซ่น  VS  อิงโกลสตัดท์ Ingolstadt

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

17:00
Zweigen Kanazawa ชไวเก้น คานาซาวะ  VS  เอะฮิเมะ Ehime

ดรูฮา ลีก เช็ก ดรูฮา ลีก เช็ก

23:00
Ceske Budejovice บูเดโยวิช  VS  ฮราเด็ค Hradec Kralove
23:00
Usti nad Labem อุสติ นาด ลาเบม  VS  ตาบอร์สโก้ FK MAS Taborsko
23:00
Znojmo ซนอจโม่  VS  พาร์ดูบิเซ่ Pardubice

ลีกาสอง สโลวาเกีย ลีกาสอง สโลวาเกีย

19:30
Lokomotiva Kosice เอฟซี โลโคโมทิว่า โคซิส  VS  Liptovský Mikuláš Liptovský Mikuláš
19:30
Samorin เอสทีเค 1914 ซาโมริน  VS  อินเตอร์ บราติสลาวา Inter Bratislava

พรีเมียร์ลีก ยูเออี พรีเมียร์ลีก ยูเออี

20:00
Dibba Al Fujairah ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์  VS  อัล อาห์ลี Al Ahli
20:05
Bani Yas บานิยาส  VS  เอมิเรตส์ คลับ Emirates Club
22:45
Al-Wasl อัล วาเซิ่ล  VS  อัล นาเซอร์ ยูเออี Al Nasr SC (UAE)
22:45
Al Ittihad Kalba อัล อิตติฮัด คาลบา  VS  อัล ฟูไจราห์ Al Fujairah
22:45
Al-Wasl อัล วาเซิ่ล  VS  Al Nasr Al Nasr
22:45
Al Ittihad Kalba อัล อิตติฮัด คาลบา  VS  ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์ Dibba Al Fujairah

โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย

22:10
Al Batin อัล บาเตน  VS  อัล นาสร์ ริยาด Al Nassr
22:10
Al-Faisaly Amman อัล ไฟซาลี่ ซาอุ  VS  อัล ทาวอน Al-Taawon
22:15
Al Raed อัล ราเอ็ด  VS  อัล ฟาเตห์ Al Fateh FC

เลียวมิตลีก อิสราเอล เลียวมิตลีก อิสราเอล

19:00
Hapoel Katamon ฮาโปเอล คาตามอน  VS  ฮาโปเอล บีไน ล็อด Hapoel Bnei Lod

เช็ก เฟิร์ส ลีก เช็ก เฟิร์ส ลีก

23:00
Bohemians 1905 โบฮีเมียนส์ ปราก  VS  วิคตอเรีย พัลเซ่น Viktoria Plzen
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Serbia

พรีเมียร์ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก อียิปต์

20:00
Smouha SC สโมฮา  VS  ฮาราส เอล โฮดูด Haras El Hodood
23:00
Ismaily SC อิสไมลี่  VS  พีระมิดส์ Pyramids FC

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

23:00
Shakhtar Donetsk ชัคตาร์ โดเนตส์ค  VS  เดสน่า Desna
ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

23:00
Garbarnia Krakow การ์บาร์เนีย คราคอฟ  VS  ไนไซค์ซ่า Termalica Nieciecza

เวียร์สลีกา ลัตเวีย เวียร์สลีกา ลัตเวีย

23:00
RFS ริกาส  VS  วัลเมียรา Valmiera

พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส

23:00
Vitebsk วิเท็บส์ค  VS  ดนิเปอร์ โมกิเลฟ Dnepr Mogilev

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

22:00
Anzhi Makhachkala อันชิ มาคัชคาลา  VS  ซีเอสเคเอ มอสโก CSKA Moscow

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

23:00
Piast Gliwice เพียสท์ กลิวิเซ่  VS  เลเซีย กดังส์ Lechia Gdansk

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

Mitra Kukar มิตรา กูการ์  VS  บายังคารา Bhayangkara
Pusamania Borneo บอร์เนียว  VS  พีเอสเอ็ม PSM Makassar
18:30
Barito Putera บาริโต้ ปูเตรา  VS  เปอร์เซรู เซรุย Perseru Serui
18:30
เปอร์ซิจา จาการ์ตา เปอร์ซิจา จาการ์ตา  VS  เปอเซล่า ลามังกัน เปอเซล่า ลามังกัน

เอลีก ออสเตรเลีย เอลีก ออสเตรเลีย

Adelaide United แอดิเลด ยูไนเต็ด  VS  ซิดนีย์ เอฟซี Sydney FC
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

Thai ไทย  VS  อิรัก Iraq
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports HDลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 1 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 6 HD
Vietnam U19 เวียดนาม U19  VS  จอร์แดน U19 Jordan U19
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HD
Iraq U19 อิรัก U19  VS  ไทย U19 Thailand U19
19:00
Japan U19 ญี่ปุ่น U19  VS  เกาหลีเหนือ U19 Korea DPR U19
19:00
Korea Republic U19 เกาหลีใต้ U19  VS  ออสเตรเลีย U19 Australia U19

ยูธ ลีก รัสเซีย ยูธ ลีก รัสเซีย

Lokomotiv Moscow U21 โลโคโมทีฟ มอสโก U21  VS  รอสตอฟ U21 FK Rostov U21
Ufa U21 อูฟา U21  VS  รูบิน คาซาน U21 Rubin Kazan U21
18:00
Orenburg U21 โอเร็นเบิร์ก U21  VS  เยนีเซย์ U21 Yenisey Krasnoyarsk U21
18:00
Spartak Moscow U21 สปาร์ตัก มอสโก U21  VS  อาร์เซน่อล ตูล่า U21 Arsenal Tula U21

ยูธ ลีก ยูเครน ยูธ ลีก ยูเครน

17:00
Vorskla U21 Vorskla U21  VS  ดินาโม เคียฟ U21 Dynamo Kiev U21

U19 ลีก เช็ก U19 ลีก เช็ก

18:00
Karvina U19 คาร์วิน่า U19  VS  ซลิน U19 FC Fastav Zlin U19
18:00
Ostrava U19 บานิค ออสตราวา U19  VS  จีห์ลาว่า U19 Jihlava U19

พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย

18:30
Chikhura ชิคฮูรา  VS  ดีล่า Dila

โปรลีก อิหร่าน โปรลีก อิหร่าน

19:00
machine sazi มาชีน ซาซี่  VS  นาฟต์ มาสเจด โซลีย์มัน Naft Masjed Soleyman
19:00
Saipa ไซปา  VS  เอสเตกัล Esteghlal
19:30
Sepidrood Rasht เซปิดรูด ราชต์  VS  โซบ อาฮาน Zob Ahan
20:15
Sepahan เซปาฮาน  VS  นาสซาจิ มาซานดาแรน Nassaji Mazandaran
20:30
Esteghlal Khuzestan เอสเตกัล คูเซสตาน  VS  ปาร์ส จาม บูเชอร์ Pars Jam Bushehr

ซูเปอร์ ลีก อินเดีย ซูเปอร์ ลีก อินเดีย

21:00
Mumbai City มุมไบ ซิตี้  VS  ปูเน่ ซิตี้ Pune City

พรีเมียร์ลีก จอร์แดน พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00
Al Ahli (Jordan) อัล อาห์ลี จอร์แดน  VS  อัล วีห์ดัต Al-Wehdat
23:30
Al Hussein อัล ฮุสเซน  VS  ชาบาบ อัล ออร์ดอน Shabab Al Ordon

PORTUGAL: Liga Revelacao U23 PORTUGAL: Liga Revelacao U23

21:30
Feirense U23 เฟยเรนเซ่ U23  VS  โควา U23 CD Cova da Piedade U23

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

22:00
FC Voluntari โวลุนตารี่  VS  คอนคอร์เดีย เชียจน่า Concordia Chiajna

ดิวิชั่น 2 ยูเครน ดิวิชั่น 2 ยูเครน

22:00
Mykolaiv นิโคลาเยฟ  VS  Sumy Sumy

ดิวิชั่น 2 รัสเซีย ดิวิชั่น 2 รัสเซีย

22:00
Luki-Energiya ลูกิ เอเนอร์จีย่า เวลิกิเย ลูกิ  VS  Tekstilshchik Iv Tekstilshchik Iv

ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย

22:30
Cukaricki คูการิค  VS  วอจโวดิน่า Vojvodina
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

PORTUGAL: Liga Revelacao U23 PORTUGAL: Liga Revelacao U23

22:30
Rio Ave U23 ริโอ อาฟ U23  VS  อคาเดมิก้า U23 Academica U23

ลีกา เอ ตุรกี ลีกา เอ ตุรกี

22:59
Denizlispor เดนิซลิสปอร์  VS  อาฟเจ็ต อาฟยอนสปอร์ Afjet Afyonspor

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

23:00
Inter Zapresic อินเตอร์ ซาเปรซิค  VS  ริเยก้า Rijeka
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ดิวิชั่น 2 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 เดนมาร์ก

23:59
Kolding IF โคลดิ้ง  VS  ลิ้งโคปิ้ง ลิ้งโคปิ้ง

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น

18:00
Snooker World Ranking Circuit: English Open สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น  -  Quarterfinals 1-2
TrueSport HDTrueSport 7

มวยไทย มวยไทย

18:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์

เทนนิส : เครมลิน คัพ เทนนิส : เครมลิน คัพ

19:00
WTA KREMLIN CUP เทนนิส : เครมลิน คัพ  -  Semifinals

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น

20:00
BWF World Tour Super 750: Denmark Open แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น  -  Quarterfinals

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์

22:00
F-1 United States Grand Prix เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์  -  Practice Session 1
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอลและกีฬาพรุ่งนี้ วันที่ 20 ตุลาคม 2561

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30
Chelsea เชลซี  VS  Manchester UnitedAudio commentary only Manchester UnitedAudio commentary only
18:30
Chelsea เชลซี  VS  แมนยูไนเต็ด Manchester United
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
21:00
Manchester City แมนซิตี้  VS  เบิร์นลี่ย์ Burnley
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HD
21:00
West Ham United เวสต์แฮม  VS  สเปอร์ส Tottenham Hotspur
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 1 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 1 Sloveniaลิ้งดูบอลช่อง 6 eren
21:00
Bournemouth บอร์นมัธ  VS  เซาธ์แฮมป์ตัน Southampton
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 8 HD
21:00
Cardiff City คาร์ดิฟฟ์  VS  ฟูแล่ม Fulham
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HD
21:00
Newcastle United นิวคาสเซิ่ล  VS  ไบรท์ตัน Brighton & Hove Albion
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 9 HD
21:00
Wolverhampton วูล์ฟแฮมป์ตัน  VS  วัตฟอร์ด Watford
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2
23:30
Huddersfield Town ฮัดเดอร์สฟิลด์  VS  ลิเวอร์พูล Liverpool
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 1 Sloveniaลิ้งดูบอลช่อง 6 eren

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

12:00
Vegalta Sendai เวกัลตะ เซนได  VS  ซางัน โทซึ Sagan Tosu
14:00
Shonan Bellmare โชนัน เบลมาเร่  VS  คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่ Consadole Sapporo
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U
17:00
Kawasaki Frontale คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  VS  วิสเซล โกเบ Vissel Kobe
17:00
FC Tokyo เอฟซี โตเกียว  VS  เซเรโซ โอซาก้า Cerezo Osaka

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

01:30
Eintracht Frankfurt แฟร้งค์เฟิร์ต  VS  ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ Fortuna Duesseldorf
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USA
20:30
Wolfsburg โวล์ฟสบวร์ก  VS  บาเยิร์น มิวนิค Bayern Munich
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 1 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Polandลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
VFB Stuttgart สตุ๊ตการ์ท  VS  ดอร์ทมุนด์ Borussia Dortmund
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
Augsburg เอาก์สบวร์ก  VS  ไลป์ซิก RasenBallsport Leipzig
20:30
Bayer Leverkusen เลเวอร์คูเซ่น  VS  ฮันโนเวอร์ Hannover 96
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
Nuernberg เนิร์นแบร์ก  VS  ฮอฟเฟ่นไฮม์ Hoffenheim
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 3 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
23:30
Schalke 04 ชาลเก้  VS  แวร์เดอร์ เบรเมน Werder Bremen
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 10 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1

ลา ลีกา สเปน ลา ลีกา สเปน

02:00
Celta Vigo เซลต้า บีโก้  VS  อลาเบส Deportivo Alaves
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
18:00
Real Madrid เรอัล มาดริด  VS  เลบานเต้ Levante
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Digi Sport 1 Romaniaลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia
21:15
Valencia บาเลนเซีย  VS  เลกาเนส Leganes
ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 9 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia
23:30
Villarreal บียาร์เรอัล  VS  แอต.มาดริด Atletico Madrid
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia

ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:45
Olympique Lyon โอลิมปิก ลียง  VS  นีมส์ Nimes
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sport 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 6 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbiaลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport France
22:00
Paris Saint Germain เปแอสเช  VS  อาเมียงส์ Amiens SC
ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 3 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 6 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
Roma โรม่า  VS  สปาล Spal 2013
ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 5 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sportลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia
23:00
Juventus ยูเวนตุส  VS  เจนัว Genoa
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Golลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45
Sheffield เชฟฯ เว้นส์เดย์  VS  มิดเดิ้ลสโบรช์ Middlesbrough
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgariaลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia
21:00
Brentford เบรนท์ฟอร์ด  VS  บริสตอล ซิตี้ Bristol City
ลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
23:30
Derby County ดาร์บี้ เคาน์ตี้  VS  เชฟฯ ยูไนเต็ด Sheffield United
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

01:00
Nancy น็องซี่  VS  เกรอน็อบ Grenoble
01:00
Clermont Foot แกลร์กมงต์ ฟุต  VS  เร้ด สตาร์ Red Star
01:00
Auxerre โอแซร์  VS  เบซิเย่ร์ Béziers
01:00
Paris FC ปารีส  VS  ชาโต้รูซ์ Chateauroux
01:00
Troyes ทรัวส์  VS  โซโชซ์ sochaux
01:00
Orleans ออร์กเลอ็องส์  VS  วาล็องเซียนส์ Valenciennes
01:00
Metz เม็ตซ์  VS  นิออร์ Niort
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia
01:00
AC Ajaccio อฌักซิโอ้  VS  เลอ อาฟร์ Le Havre
20:00
Brest แบรสต์  VS  ลอริยองต์ Lorient

ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน

18:00
Holstein Kiel โฮลสไตน์ คีล  VS  โคโลญจน์ Koln
ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HD

ลีกา สาม เยอรมัน ลีกา สาม เยอรมัน

00:00
Carl Zeiss Jena คาร์ล ไซส์ เยน่า  VS  อาเล่น Aalen

เอร์สเต้ ดิวิซี ฮอลแลนด์ เอร์สเต้ ดิวิซี ฮอลแลนด์

01:00
Roda JC โรด้า เจซี  VS  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม Sparta Rotterdam
01:00
Almere City FC อัลเมเร่ ซิตี้  VS  โก อเฮด อีเกิลส์ Go Ahead Eagles
01:00
Cambuur คัมบูร์  VS  เฮลมอนด์ Helmond Sport
01:00
FC Dordrecht ดอร์เดรชท์  VS  อาแซ่ด อัลค์มาร์ บี AZ Alkmaar II
01:00
FC Eindhoven ไอนด์โฮเฟ่น  VS  โวเลนดัม Volendam
01:00
AFC Ajax II อาแจ็กซ์ บี  VS  อาร์เคซี วาลไวก์ RKC Waalwijk
01:00
MVV Maastricht มาสทริชท์  VS  พีเอสวี บี Jong PSV
01:00
FC Oss เอฟซี ออสส์  VS  เดน บอช FC Den Bosch
01:00
Telstar เทลสตาร์  VS  เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น NEC Nijmegen

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

15:30
Valencia Women บาเลนเซีย (หญิง)  VS  เซบีย่า (หญฺิง) Sevilla W

ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง) ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)

19:30
PSG W เปแอสเช (หญิง)  VS  Dijon Women Dijon Women

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

02:00
Elche เอลเช่  VS  มาลาก้า Malaga
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Gol

พรีเมียร์ลีก ยูเออี พรีเมียร์ลีก ยูเออี

20:00
Al Sharjah อัล ชาร์จาห์  VS  อัจมาน Ajman
20:05
Al Wahda อัล วาห์ดา  VS  อัล ดาฟรา Al Dhafra
22:45
Al Ain อัล ไอน์  VS  อัล จาซิร่า Al Jazira

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00
Vereya เวเรย่า  VS  โบเตฟ วีรัตซ่า botev vratsa
19:00
Slavia Sofia สลาเวีย โซเฟีย  VS  เซปเตมรี่ โซเฟีย Septemvri Sofia
21:15
Botev Plovdiv โบเตฟ  VS  เชอร์โน มอร์ วาร์น่า Cherno More

โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย

00:00
Al-Ittihad อัล อิตติฮัด  VS  โอฮ็อด Ohod

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

16:00
Academica Clinceni อคาเดมิก้า คลินเซนี  VS  ชินเดีย ทาโกวิซ Chindia Targoviste

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00
Illichivec Mariupol มารีอูปัล  VS  ซอร์ย่า Zorya
21:00
Vorskla Poltava วอร์สคลา โพลทาว่า  VS  ดินาโม เคียฟ Dynamo Kyiv
ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

00:10
Sandecja Nowy Sacz ซานเด็คย่า  VS  วิกรี่ ซูวอลกี้ Wigry Suwałki
01:45
Stal Mielec สตอล เมียเลช  VS  คาโตวิช Katowice
22:45
Tychy 71 จีเคเอส ทิคี  VS  ราคูฟ เซสโตโชว่า Rakow Czestochowa

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

00:30
Lokomotiv Moscow โลโคโมทีฟ มอสโก  VS  รอสตอฟ Rostov
15:30
FC Orenburg โอเร็นเบิร์ก  VS  เยนีเซย์ Yenisey
18:00
Ural อูรัล  VS  ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า Krylya Sovetov
20:30
FC Ufa อูฟา  VS  รูบิน คาซาน Rubin Kazan

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

01:30
Jagiellonia Bialystok จากีลโลเนีย  VS  โปกอน Pogon Szczecin
23:00
Slask Wroclaw สลาสค์ วรอคลาวน์  VS  อาร์ก้า กดิเนีย Arka Gdynia

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

00:00
Norrby นอร์บี้  VS  ออร์ไกรท์ Oergryte FF
00:00
Norrby นอร์บี้  VS  ออร์ไกรท์ Oergryte FF
21:00
Degerfors เดเกอร์ฟอร์ส  VS  ออสเตอร์ Oesters IF

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

00:00
Galatasaray กาลาตาซาราย  VS  บูร์ซาสปอร์ Bursaspor
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
00:30
Galatasaray กาลาตาซาราย  VS  บูร์ซาสปอร์ Bursaspor
17:30
Kasimpasa คาซิมปาซ่า  VS  อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์ Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
20:00
İstanbul Başakşehir บาซัคเซเฮียร์  VS  เคย์เซริสปอร์ Kayserispor
23:00
Sivasspor ซิวาสสปอร์  VS  เฟเนร์บาห์เช่ Fenerbahce
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia

DENMARK: Superliga - Round 13 DENMARK: Superliga - Round 13

00:00
Esbjerg เอสเบิร์ก  VS  โฮโบร Hobro

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

00:10
Austria Klagenfurt ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ต  VS  อัมเสตทเทน Amstetten
00:10
Austria Lustenau ออสเตรีย ลุสเตนัว  VS  ออสเตรีย เวียนนา บี Austria Wien II
00:10
BW Linz เบลาไวส์ ลินซ์  VS  ฮอร์น Horn
00:10
Lafnitz ลาฟนิตส์  VS  รีด Ried
00:10
Wattens วัทเท่นส์  VS  พาสชิง Pasching
00:10
Wiener Neustadt เวียเนอร์ นอยสตัดท์  VS  ลีเฟอริ่ง FC Liefering
19:30
Wacker Innsbruck II แว็คเกอร์ อินส์บรุค บี  VS  คัปเฟ่นแบร์ก Kapfenberger SV

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

01:00
CFR Cluj ซีเอฟอาร์ คลูช  VS  ยาซี่ CSMS Iasi
20:00
Hermannstadt เฮอร์มานน์สตัตท์  VS  อาสตร้า Astra Giurgiu

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น

01:00
Snooker World Ranking Circuit: English Open สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น  -  Quarterfinals 3
TrueSport HDTrueSport 7
19:00
Snooker World Ranking Circuit: English Open สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น  -  Semifinals 1
TrueSport HDTrueSport 7

ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00
Winterthur วินเทอร์ธูร์  VS  วาดุซ Vaduz

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

01:30
KVC Westerlo KVC Westerlo  VS  โอเอช ลูเว่น Oud-Heverlee Leuven

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

01:30
Club Brugge คลับ บรูกก์  VS  วาสแลนด์ Waasland Beveren
23:00
Royal Mouscron-Peruwelz เปรูเวลซ์  VS  สตองดาร์ ลีแอช Standard Liege

พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า

01:30
Almagro อัลมาโกร  VS  Ferro Ferro
01:30
Arsenal Sarandi อาร์เซน่อล ซารานดี้  VS  เดปอร์ติโว โมรอน Deportivo Morón

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์

02:00
F-1 United States Grand Prix เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์  -  Practice Session 2
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

โปรตุเกส คัพ โปรตุเกส คัพ

02:15
Vila Real Vila Real  VS  ปอร์โต้ FC Porto

ซีรีส์ บี บราซิล ซีรีส์ บี บราซิล

05:15
CRB ซีอาร์บี  VS  โกยาส Goias
07:30
Ponte Preta ปอนเต เปรตา  VS  ฟิเกเรนเซ่ Figueirense

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์

07:00
MotoGP World Championship : Grand Prix of Japan โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์  -  Free Practice 3
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)
10:35
MotoGP World Championship : Grand Prix of Japan โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์  -  รอบควอลิฟาย
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า

07:15
Colon โคล่อน  VS  ริเวอร์เพลท River Plate
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

เอ็นบีเอ เอ็นบีเอ

07:30
Indiana Pacers อินเดียนา เพเซอร์ส  VS  มิลวอคกี้ บักส์ Milwaukee Bucks
09:30
Golden State Warriors โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์  VS  ยูท่าห์ แจ๊ส utah jazz

มวยไทย มวยไทย

12:15
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกจ้าวมวยไทย
3 HD3 HD (Backup)
14:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
Thairath TVThairath TV (Backup)
16:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
18:25
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
22:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
Thairath TVThairath TV (Backup)
23:25
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกลุมพินีเกริกไกร

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น

15:00
BWF World Tour Super 750: Denmark Open แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น  -  Semifinals

เอลีก ออสเตรเลีย เอลีก ออสเตรเลีย

15:50
Melbourne Victory เมลเบิร์น วิคตอรี  VS  เมลเบิร์น ซิตี้ Melbourne City
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 2 HDลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ	เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

16:00
Saudi Arabia ซาอุดีอาระเบีย  VS  มาเลเซีย Malaysia
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HD

เทนนิส : เครมลิน คัพ เทนนิส : เครมลิน คัพ

17:00
WTA KREMLIN CUP เทนนิส : เครมลิน คัพ  -  Final

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

17:00
Qatar กาตาร์  VS  อินโดนีเซีย Indonesia
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports HDลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 1 (EN)

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

18:00
Malmoe FF มัลโม่  VS  ฮัมมาร์บี้ Hammarby
21:00
Dalkurd FF ดาลคูร์ต  VS  โอเรโบร Orebro

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Guangzhou Evergrande กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้  VS  เป่ยเจียง เรนเฮ Beijing Renhe

โตโยต้า ลีก คัพ โตโยต้า ลีก คัพ

19:00
Bangkok Glass บางกอกกล๊าส  VS  สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด Singha Chiangrai United
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย

19:00
KF Laci เคเอฟ ลาซี่  VS  ตูต้า Teuta Durres
19:00
Kastrioti Krujë Kastrioti Krujë  VS  คูเคซี่ FK Kukesi

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

20:00
Rudes รูเดส  VS  โอซีเยค Osijek
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia
22:30
NK Istra 1961 อิสตร้า  VS  ดินาโม ซาเกร็บ Dinamo Zagreb
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

20:30
Molde โมลด์  VS  ซาร์ปส์บอร์ก Sarpsborg
23:00
Sandefjord ซานเดฟยอร์ด  VS  สตรอมส์ก๊อดเซต Strømsgodset

england national league n / s england national league n / s

21:00
Wasps Wasps  VS  บาธ ซิตี้ Bath City

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

21:00
FC Nordsjælland นอร์เชลลันด์  VS  มิดทิลแลนด์ Midtjylland

มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก

21:00
Buducnost บูดัคโนส  VS  มลาดอสท์ ลูกานี่ Mladost Lučani
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia

บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย

22:00
Hartberg ฮาร์ทเบิร์ก  VS  ราปิด เวียนนา Rapid Vienna
22:00
LASK Linz แอลเอเอสเค ลินซ์  VS  อัลทัช Altach
22:00
Salzburg ซัลซ์บวร์ก  VS  แว็คเกอร์ อินส์บรุค FC Wacker Innsbruck

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

23:30
PSV Eindhoven พีเอสวี  VS  เอ็มเมน FC Emmen
23:30
Excelsior เอ็กเซลเซอร์  VS  วิเทสส์ Vitesse

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30
Chelsea เชลซี  VS  Manchester UnitedAudio commentary only Manchester UnitedAudio commentary only
18:30
Chelsea เชลซี  VS  แมนยูไนเต็ด Manchester United
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
21:00
Manchester City แมนซิตี้  VS  เบิร์นลี่ย์ Burnley
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HD
21:00
West Ham United เวสต์แฮม  VS  สเปอร์ส Tottenham Hotspur
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 1 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 1 Sloveniaลิ้งดูบอลช่อง 6 eren
21:00
Bournemouth บอร์นมัธ  VS  เซาธ์แฮมป์ตัน Southampton
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 8 HD
21:00
Cardiff City คาร์ดิฟฟ์  VS  ฟูแล่ม Fulham
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HD
21:00
Newcastle United นิวคาสเซิ่ล  VS  ไบรท์ตัน Brighton & Hove Albion
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 9 HD
21:00
Wolverhampton วูล์ฟแฮมป์ตัน  VS  วัตฟอร์ด Watford
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2
23:30
Huddersfield Town ฮัดเดอร์สฟิลด์  VS  ลิเวอร์พูล Liverpool
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 1 Sloveniaลิ้งดูบอลช่อง 6 eren

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

12:00
Vegalta Sendai เวกัลตะ เซนได  VS  ซางัน โทซึ Sagan Tosu
14:00
Shonan Bellmare โชนัน เบลมาเร่  VS  คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่ Consadole Sapporo
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U
17:00
Kawasaki Frontale คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  VS  วิสเซล โกเบ Vissel Kobe
17:00
FC Tokyo เอฟซี โตเกียว  VS  เซเรโซ โอซาก้า Cerezo Osaka

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

01:30
Eintracht Frankfurt แฟร้งค์เฟิร์ต  VS  ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ Fortuna Duesseldorf
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USA
20:30
Wolfsburg โวล์ฟสบวร์ก  VS  บาเยิร์น มิวนิค Bayern Munich
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 1 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Polandลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
VFB Stuttgart สตุ๊ตการ์ท  VS  ดอร์ทมุนด์ Borussia Dortmund
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
Augsburg เอาก์สบวร์ก  VS  ไลป์ซิก RasenBallsport Leipzig
20:30
Bayer Leverkusen เลเวอร์คูเซ่น  VS  ฮันโนเวอร์ Hannover 96
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
Nuernberg เนิร์นแบร์ก  VS  ฮอฟเฟ่นไฮม์ Hoffenheim
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 3 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
23:30
Schalke 04 ชาลเก้  VS  แวร์เดอร์ เบรเมน Werder Bremen
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 10 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1

ลา ลีกา สเปน ลา ลีกา สเปน

02:00
Celta Vigo เซลต้า บีโก้  VS  อลาเบส Deportivo Alaves
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
18:00
Real Madrid เรอัล มาดริด  VS  เลบานเต้ Levante
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Digi Sport 1 Romaniaลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia
21:15
Valencia บาเลนเซีย  VS  เลกาเนส Leganes
ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 9 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia
23:30
Villarreal บียาร์เรอัล  VS  แอต.มาดริด Atletico Madrid
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia

ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส

01:45
Olympique Lyon โอลิมปิก ลียง  VS  นีมส์ Nimes
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sport 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 6 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbiaลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport France
22:00
Paris Saint Germain เปแอสเช  VS  อาเมียงส์ Amiens SC
ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 3 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 6 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
Roma โรม่า  VS  สปาล Spal 2013
ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 5 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sportลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia
23:00
Juventus ยูเวนตุส  VS  เจนัว Genoa
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Golลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45
Sheffield เชฟฯ เว้นส์เดย์  VS  มิดเดิ้ลสโบรช์ Middlesbrough
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgariaลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia
21:00
Brentford เบรนท์ฟอร์ด  VS  บริสตอล ซิตี้ Bristol City
ลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
23:30
Derby County ดาร์บี้ เคาน์ตี้  VS  เชฟฯ ยูไนเต็ด Sheffield United
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

01:00
Nancy น็องซี่  VS  เกรอน็อบ Grenoble
01:00
Clermont Foot แกลร์กมงต์ ฟุต  VS  เร้ด สตาร์ Red Star
01:00
Auxerre โอแซร์  VS  เบซิเย่ร์ Béziers
01:00
Paris FC ปารีส  VS  ชาโต้รูซ์ Chateauroux
01:00
Troyes ทรัวส์  VS  โซโชซ์ sochaux
01:00
Orleans ออร์กเลอ็องส์  VS  วาล็องเซียนส์ Valenciennes
01:00
Metz เม็ตซ์  VS  นิออร์ Niort
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia
01:00
AC Ajaccio อฌักซิโอ้  VS  เลอ อาฟร์ Le Havre
20:00
Brest แบรสต์  VS  ลอริยองต์ Lorient

ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน

18:00
Holstein Kiel โฮลสไตน์ คีล  VS  โคโลญจน์ Koln
ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HD

ลีกา สาม เยอรมัน ลีกา สาม เยอรมัน

00:00
Carl Zeiss Jena คาร์ล ไซส์ เยน่า  VS  อาเล่น Aalen

เอร์สเต้ ดิวิซี ฮอลแลนด์ เอร์สเต้ ดิวิซี ฮอลแลนด์

01:00
Roda JC โรด้า เจซี  VS  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม Sparta Rotterdam
01:00
Almere City FC อัลเมเร่ ซิตี้  VS  โก อเฮด อีเกิลส์ Go Ahead Eagles
01:00
Cambuur คัมบูร์  VS  เฮลมอนด์ Helmond Sport
01:00
FC Dordrecht ดอร์เดรชท์  VS  อาแซ่ด อัลค์มาร์ บี AZ Alkmaar II
01:00
FC Eindhoven ไอนด์โฮเฟ่น  VS  โวเลนดัม Volendam
01:00
AFC Ajax II อาแจ็กซ์ บี  VS  อาร์เคซี วาลไวก์ RKC Waalwijk
01:00
MVV Maastricht มาสทริชท์  VS  พีเอสวี บี Jong PSV
01:00
FC Oss เอฟซี ออสส์  VS  เดน บอช FC Den Bosch
01:00
Telstar เทลสตาร์  VS  เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น NEC Nijmegen

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

15:30
Valencia Women บาเลนเซีย (หญิง)  VS  เซบีย่า (หญฺิง) Sevilla W

ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง) ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)

19:30
PSG W เปแอสเช (หญิง)  VS  Dijon Women Dijon Women

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

02:00
Elche เอลเช่  VS  มาลาก้า Malaga
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Gol

พรีเมียร์ลีก ยูเออี พรีเมียร์ลีก ยูเออี

20:00
Al Sharjah อัล ชาร์จาห์  VS  อัจมาน Ajman
20:05
Al Wahda อัล วาห์ดา  VS  อัล ดาฟรา Al Dhafra
22:45
Al Ain อัล ไอน์  VS  อัล จาซิร่า Al Jazira

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00
Vereya เวเรย่า  VS  โบเตฟ วีรัตซ่า botev vratsa
19:00
Slavia Sofia สลาเวีย โซเฟีย  VS  เซปเตมรี่ โซเฟีย Septemvri Sofia
21:15
Botev Plovdiv โบเตฟ  VS  เชอร์โน มอร์ วาร์น่า Cherno More

โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย

00:00
Al-Ittihad อัล อิตติฮัด  VS  โอฮ็อด Ohod

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

16:00
Academica Clinceni อคาเดมิก้า คลินเซนี  VS  ชินเดีย ทาโกวิซ Chindia Targoviste

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00
Illichivec Mariupol มารีอูปัล  VS  ซอร์ย่า Zorya
21:00
Vorskla Poltava วอร์สคลา โพลทาว่า  VS  ดินาโม เคียฟ Dynamo Kyiv
ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

00:10
Sandecja Nowy Sacz ซานเด็คย่า  VS  วิกรี่ ซูวอลกี้ Wigry Suwałki
01:45
Stal Mielec สตอล เมียเลช  VS  คาโตวิช Katowice
22:45
Tychy 71 จีเคเอส ทิคี  VS  ราคูฟ เซสโตโชว่า Rakow Czestochowa

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

00:30
Lokomotiv Moscow โลโคโมทีฟ มอสโก  VS  รอสตอฟ Rostov
15:30
FC Orenburg โอเร็นเบิร์ก  VS  เยนีเซย์ Yenisey
18:00
Ural อูรัล  VS  ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า Krylya Sovetov
20:30
FC Ufa อูฟา  VS  รูบิน คาซาน Rubin Kazan

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

01:30
Jagiellonia Bialystok จากีลโลเนีย  VS  โปกอน Pogon Szczecin
23:00
Slask Wroclaw สลาสค์ วรอคลาวน์  VS  อาร์ก้า กดิเนีย Arka Gdynia

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

00:00
Norrby นอร์บี้  VS  ออร์ไกรท์ Oergryte FF
00:00
Norrby นอร์บี้  VS  ออร์ไกรท์ Oergryte FF
21:00
Degerfors เดเกอร์ฟอร์ส  VS  ออสเตอร์ Oesters IF

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

00:00
Galatasaray กาลาตาซาราย  VS  บูร์ซาสปอร์ Bursaspor
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
00:30
Galatasaray กาลาตาซาราย  VS  บูร์ซาสปอร์ Bursaspor
17:30
Kasimpasa คาซิมปาซ่า  VS  อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์ Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
20:00
İstanbul Başakşehir บาซัคเซเฮียร์  VS  เคย์เซริสปอร์ Kayserispor
23:00
Sivasspor ซิวาสสปอร์  VS  เฟเนร์บาห์เช่ Fenerbahce
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia

DENMARK: Superliga - Round 13 DENMARK: Superliga - Round 13

00:00
Esbjerg เอสเบิร์ก  VS  โฮโบร Hobro

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

00:10
Austria Klagenfurt ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ต  VS  อัมเสตทเทน Amstetten
00:10
Austria Lustenau ออสเตรีย ลุสเตนัว  VS  ออสเตรีย เวียนนา บี Austria Wien II
00:10
BW Linz เบลาไวส์ ลินซ์  VS  ฮอร์น Horn
00:10
Lafnitz ลาฟนิตส์  VS  รีด Ried
00:10
Wattens วัทเท่นส์  VS  พาสชิง Pasching
00:10
Wiener Neustadt เวียเนอร์ นอยสตัดท์  VS  ลีเฟอริ่ง FC Liefering
19:30
Wacker Innsbruck II แว็คเกอร์ อินส์บรุค บี  VS  คัปเฟ่นแบร์ก Kapfenberger SV

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

01:00
CFR Cluj ซีเอฟอาร์ คลูช  VS  ยาซี่ CSMS Iasi
20:00
Hermannstadt เฮอร์มานน์สตัตท์  VS  อาสตร้า Astra Giurgiu

ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00
Winterthur วินเทอร์ธูร์  VS  วาดุซ Vaduz

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

01:30
KVC Westerlo KVC Westerlo  VS  โอเอช ลูเว่น Oud-Heverlee Leuven

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

01:30
Club Brugge คลับ บรูกก์  VS  วาสแลนด์ Waasland Beveren
23:00
Royal Mouscron-Peruwelz เปรูเวลซ์  VS  สตองดาร์ ลีแอช Standard Liege

พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า

01:30
Almagro อัลมาโกร  VS  Ferro Ferro
01:30
Arsenal Sarandi อาร์เซน่อล ซารานดี้  VS  เดปอร์ติโว โมรอน Deportivo Morón

โปรตุเกส คัพ โปรตุเกส คัพ

02:15
Vila Real Vila Real  VS  ปอร์โต้ FC Porto

ซีรีส์ บี บราซิล ซีรีส์ บี บราซิล

05:15
CRB ซีอาร์บี  VS  โกยาส Goias
07:30
Ponte Preta ปอนเต เปรตา  VS  ฟิเกเรนเซ่ Figueirense

ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า

07:15
Colon โคล่อน  VS  ริเวอร์เพลท River Plate
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

เอลีก ออสเตรเลีย เอลีก ออสเตรเลีย

15:50
Melbourne Victory เมลเบิร์น วิคตอรี  VS  เมลเบิร์น ซิตี้ Melbourne City
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 2 HDลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ	เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

16:00
Saudi Arabia ซาอุดีอาระเบีย  VS  มาเลเซีย Malaysia
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HD

เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ เอเอฟซี U19 แชมป์เปี้ยนชิพ

17:00
Qatar กาตาร์  VS  อินโดนีเซีย Indonesia
ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports HDลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 1 (EN)

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

18:00
Malmoe FF มัลโม่  VS  ฮัมมาร์บี้ Hammarby
21:00
Dalkurd FF ดาลคูร์ต  VS  โอเรโบร Orebro

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Guangzhou Evergrande กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้  VS  เป่ยเจียง เรนเฮ Beijing Renhe

โตโยต้า ลีก คัพ โตโยต้า ลีก คัพ

19:00
Bangkok Glass บางกอกกล๊าส  VS  สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด Singha Chiangrai United
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย

19:00
KF Laci เคเอฟ ลาซี่  VS  ตูต้า Teuta Durres
19:00
Kastrioti Krujë Kastrioti Krujë  VS  คูเคซี่ FK Kukesi

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

20:00
Rudes รูเดส  VS  โอซีเยค Osijek
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia
22:30
NK Istra 1961 อิสตร้า  VS  ดินาโม ซาเกร็บ Dinamo Zagreb
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

20:30
Molde โมลด์  VS  ซาร์ปส์บอร์ก Sarpsborg
23:00
Sandefjord ซานเดฟยอร์ด  VS  สตรอมส์ก๊อดเซต Strømsgodset

england national league n / s england national league n / s

21:00
Wasps Wasps  VS  บาธ ซิตี้ Bath City

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

21:00
FC Nordsjælland นอร์เชลลันด์  VS  มิดทิลแลนด์ Midtjylland

มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก

21:00
Buducnost บูดัคโนส  VS  มลาดอสท์ ลูกานี่ Mladost Lučani
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia

บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย

22:00
Hartberg ฮาร์ทเบิร์ก  VS  ราปิด เวียนนา Rapid Vienna
22:00
LASK Linz แอลเอเอสเค ลินซ์  VS  อัลทัช Altach
22:00
Salzburg ซัลซ์บวร์ก  VS  แว็คเกอร์ อินส์บรุค FC Wacker Innsbruck

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

23:30
PSV Eindhoven พีเอสวี  VS  เอ็มเมน FC Emmen
23:30
Excelsior เอ็กเซลเซอร์  VS  วิเทสส์ Vitesse

สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น

01:00
Snooker World Ranking Circuit: English Open สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น  -  Quarterfinals 3
TrueSport HDTrueSport 7
19:00
Snooker World Ranking Circuit: English Open สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น  -  Semifinals 1
TrueSport HDTrueSport 7

เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์ เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์

02:00
F-1 United States Grand Prix เอฟวัน : ยูไนเต็ดสเตท กรังด์ปรีซ์  -  Practice Session 2
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์ โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์

07:00
MotoGP World Championship : Grand Prix of Japan โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์  -  Free Practice 3
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)
10:35
MotoGP World Championship : Grand Prix of Japan โมโตจีพี - เจแปน กรังปรีซ์  -  รอบควอลิฟาย
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

เอ็นบีเอ เอ็นบีเอ

07:30
Indiana Pacers อินเดียนา เพเซอร์ส  VS  มิลวอคกี้ บักส์ Milwaukee Bucks
09:30
Golden State Warriors โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์  VS  ยูท่าห์ แจ๊ส utah jazz

มวยไทย มวยไทย

12:15
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกจ้าวมวยไทย
3 HD3 HD (Backup)
14:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
Thairath TVThairath TV (Backup)
16:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
18:25
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
22:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
Thairath TVThairath TV (Backup)
23:25
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกลุมพินีเกริกไกร

แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น

15:00
BWF World Tour Super 750: Denmark Open แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น  -  Semifinals

เทนนิส : เครมลิน คัพ เทนนิส : เครมลิน คัพ

17:00
WTA KREMLIN CUP เทนนิส : เครมลิน คัพ  -  Final

ดูบอลออนไลน์ ผ่านเว็บ doofootball.com

เว็บดูบอลออนไลน์ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายในการดูบอล ดูได้จริง ดูได้ทุกลิ้ง ทุกคู่ ดูบอลสด ชัดไม่กระตุก ชัดระดับ HD วิธีดูบอลออนไลน์สด เพียงแค่คลิ๊กที่ชื่อของทีมที่ท่านต้องการดูบอล ในบางคู่ลิ้งค์ดูบอล อาจจะมาก่อนเวลา 30นาที หากคู่ไหนไม่สามารถดูได้ สามารถแจ้ง link ดูบอล เสียผ่านทางเว็บไซต์ได้ตลอดเวลา