FOLLOW ON : Doofootballs
SCAN LINE QR CODE : @DOOFOOTBALL3 เพิ่มเพื่อน

Doofootball.com เว็บไซต์รวมลิงค์ ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผ่านเน็ตฟรี ภาพคมชัดระดับ HD ไม่กระตุก ครบทุกคู่ ทุกลีกดัง

Doofootball.com หรือ ดูฟุตบอล เป็นเว็บดูบอลสดที่หลายๆคนรู้จักกันดีในวงการ ถือได้ว่าเป็นเว็บที่เกิดจากความชื่นชอบ หลงใหลในเสน่ห์ของกลุ่มคนที่ชอบกีฬาฟุตบอลคอเดียวกัน ซึ่งเสน่ห์ของกีฬาฟุตบอลนี้คือ ความสนุก ความมันส์ การโชว์ทักษะ รวมถึงความหล่อของผู้เล่น (โดยเฉพาะสาวๆ) และการแพ้ชนะ มันก็เป็นเสน่ห์อีกหนึ่งอย่างที่ทำให้ผู้คนหลงใหลในกีฬาฟุตบอล และเว็บ Doofootball คืออะไร ? จะเป็นคำถามสำหรับคนที่ไม่รู้จัก เว็บ Doofootball ถามอยู่เสมอ เว็บ Doofootball เป็นเว็บที่ได้รวบรวมลิงค์ของการแข่งขันฟุตบอล ทั้งฟุตบอลต่างประเทศและฟุตบอลไทย รวบรวมอยู่ในเว็บนี้ทั้งหมด ดูบอลสดๆ ทุกคู่ ทุกลีก ไม่ว่าการแข่งขันจะเกิดขึ้นเวลาใดก็ตาม สามารถดูลิงค์จากเว็บของเราได้เลย ถือว่าเว็บเราเป็นศูนย์รวมลิงค์ดูบอลออนไลน์อันดับต้นๆ ที่ถ่ายทอด ทำให้คุณไม่พลาดการแข่งขันของทีมที่คุณชื่นชอบ ไม่ว่าจะเป็น แมนยู ,ลิเวอร์พูล ,บาร์เซโลน่า ,รีลมาดริด ฯลฯ ซึ่งเว็บของเรา มีทีมงานที่มีคุณภาพ อัปเดตทุกวัน ทุกการแข่งขัน ทุกลีก ไม่ว่าจะไทยหรือต่างประเทศ อัปเดตก่อนใครแน่นอน ตลอด 24 ชั่วโมง 365 วัน ซึ่งไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน จะทำงานอะไร จะใช้อุปกรณ์สื่อสารอะไรก็ตาม จะดูผ่านคอม ผ่านมือถือ หรือ แท็บเล็ต ก็แล้วแต่สะดวก ลิงค์ดูบอลของเราสามารถดูได้ทันที ไม่จำเป็นต้องโหลดโปรแกรมเพิ่มเติม เพียงแค่คลิกที่ชื่อของทีมที่ท่านต้องการดูบอลสดแล้วกระดิกนิ้วรอ ง่ายมาก และเว็บของเรานั้น มีหลายช่องทางให้เลือกชม ไม่ว่าจะเป็น Website , Facebook หรือ YouTube ก็ตาม แต่ถ้าดีสุด ชัวร์ที่สุด ต้องดูผ่านเว็บของเราเท่านั้น ลื่น คมชัด ไม่กระตุก ชัดระดับ HD และที่สำคัญ และที่สำคัญ ดูฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น ไม่มีโฆษณาคั่นหรือบดบังให้เสียอารมณ์ Doofootball มีตารางถ่ายทอดสดตามเวลา มีตารางการแข่งขันที่แจ้งล่วงหน้า และมีเว็บพันธมิตรที่รวบรวมไฮไลท์ฟุตบอลหลังจากจบการแข่งขัน ซึ่งเรามีทีมงานคุณภาพในการอัปเดตตลอดเวลา รับประกันเลยว่าเว็บของเรานั้นดูได้ทุกลิงค์แน่นอน อย่างช้าที่สุดคืออัปเดตก่อนแข่งขัน 30 นาที ลีกดังหรือไม่ดังก็ตาม ทั้งไทยและต่างประเทศ เรามีให้ดูทุกลีก เช่น พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ,ลาลีกา สเปน ,บุนเดสลีกา เยอรมัน ,กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี , ลีคเอิง ฝรั่งเศส, ไทยลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก , ยูโรปา ลีก, ฟุตบอลโลก ขนมาให้ดูทุกทีม รับรองว่าถูกใจคอบอลใครหลายๆ คนอย่างแน่นอน ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ไม่พลาดแน่นอนถ้าคุณได้รู้จักเว็บของเรา และไม่พลาดเรื่องราว ไฮไลท์ฟุตบอลต่างๆ ที่จะทำให้คุณนั้นได้อัปเดตอยู่ตลอดเวลา เว็บของเรารองรับทุกอุปกรณ์มือถือ ทั้ง iOS , Android เรารองรับได้หมดทุกระบบมือถือ และสำหรับใคร ที่ไม่รู้จะเลือกเว็บดูบอลที่ไหน Doofootball ยินดีต้อนรับทุกคน เพราะเว็บของเรานั้น รองรับทุกอย่างจริงๆ คุณจะไม่มีทางผิดหวังอย่างแน่นอน ถ้าคุณได้ลองเปิดใจและใช้บริการดูลิงค์บอลสดกับเรา เรามีช่องทางการติดต่อได้หลายทาง ทั้ง Facebook, YouTube, Twitter และ Website ถ้าคุณพร้อมที่จะสนุก พร้อมที่จะมันส์ในการเชียร์บอลทีมที่คุณชื่นชอบ เราจะลุ้นไปด้วยกันทุกลีค ทุกการแข่งขัน อย่าลืมมาเป็นครอบครัว Doofootball กับเรา

รายการที่กำลังถ่ายทอดสดอยู่ในขณะนี้

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

Jubio Iwata จูบิโล่ อิวาตะ  VS  โยโกฮาม่า มารินอส Yokohama F. Marinos

เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์ เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์

Tennis Singha TATP Tour: Singha Thailand Masters เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์  -  Men Single Final

โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์ โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์

MotoGP World Championship: Grand Prix of Aragon โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์  -  รอบฝึกซ้อม 3
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

มวยไทย มวยไทย

Muay Thai มวยไทย  -  ศึกจ้าวมวยไทย
3 HD3 HD (Backup)

AUSTRALIA: National Premier Leagues AUSTRALIA: National Premier Leagues

Campbelltown City Campbelltown City  VS  Sydney Olympic Sydney Olympic

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

Seoul E. โซล อี-แลนด์  VS  บูชอน 1995 Bucheon FC 1995

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

Persipura Jayapura เปอร์ซิปูรา  VS  อารีมา ไอเอสแอล Arema ISL

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

Kashiwa Reysol คาชิวะ เรย์โซล  VS  ซางัน โทซึ Sagan Tosu

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

Machida Zelvia มาจิดะ เซลเวีย  VS  โทกุชิมะ วอร์ดิส Tokushima Vortis

เคลีก เกาหลีใต้ เคลีก เกาหลีใต้

Sangju Sangmu ซังจู ซังมู  VS  แทกู Daegu FC

ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอลและกีฬาวันนี้ วันที่ 22 กันยายน 2561

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30
Fulham ฟูแล่ม  VS  วัตฟอร์ด Watford
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
23:30
Brighton & Hove Albion ไบรท์ตัน  VS  สเปอร์ส Tottenham Hotspur
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 1 Slovenia
21:00
Manchester United แมนยูไนเต็ด  VS  วูล์ฟแฮมป์ตัน Wolverhampton
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
21:00
Cardiff City คาร์ดิฟฟ์  VS  แมนซิตี้ Manchester City
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 1 HD
21:00
Liverpool ลิเวอร์พูล  VS  เซาธ์แฮมป์ตัน Southampton
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง 6 eren
21:00
Leicester City เลสเตอร์  VS  ฮัดเดอร์สฟิลด์ Huddersfield Town
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 8 HD
21:00
Burnley เบิร์นลี่ย์  VS  บอร์นมัธ Bournemouth
21:00
Crystal Palace คริสตัล พาเลซ  VS  นิวคาสเซิ่ล Newcastle United
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HD

โตโยต้า ไทยลีก โตโยต้า ไทยลีก

17:45
Pattaya United พัทยา ยูไนเต็ด  VS  ราชบุรี มิตรผล เอฟซี Ratchaburi FC
17:45
Port FC การท่าเรือ เอฟซี  VS  สุพรรณบุรี เอฟซี Suphanburi FC
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U
19:00
Chainat FC ชัยนาท ฮอร์นบิล  VS  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด SCG Muangthong United
19:00
Nakhon Ratchasima Mazda FC นครราชสีมา มาสด้า  VS  พีที ประจวบ Prachuap FC
20:00
Buriram United บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  VS  โปลิศ เทโร เอฟซี Police Tero FC
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
Parma Calcio 1913 ปาร์ม่า  VS  กายารี่ Cagliari
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 5 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sportลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia
23:00
Fiorentina ฟิออเรนติน่า  VS  สปาล Spal 2013
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 5ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia

ลา ลีกา สเปน ลา ลีกา สเปน

18:00
Rayo Vallecano ราโย่ บาเยกาโน  VS  อลาเบส Deportivo Alaves
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HD
21:15
Celta Vigo เซลต้า บีโก้  VS  เรอัล บายาโดลิด Real Valladolid
ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HD
21:15
Eibar เออิบาร์  VS  เลกาเนส Leganes
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 9 HD
23:30
Getafe เกตาเฟ่  VS  แอต.มาดริด Atletico Madrid
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

Jubio Iwata จูบิโล่ อิวาตะ  VS  โยโกฮาม่า มารินอส Yokohama F. Marinos
17:00
Sanfrecce Hiroshima ซานเฟรซเซ่  VS  เอฟซี โตเกียว FC Tokyo
Kashiwa Reysol คาชิวะ เรย์โซล  VS  ซางัน โทซึ Sagan Tosu
16:00
V-Varen Nagasaki วี-วาเรน นางาซากิ  VS  เวกัลตะ เซนได Vegalta Sendai
17:00
Kawasaki Frontale คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  VS  นาโกย่า แกรมปัส Nagoya Grampus Eight
17:00
Shonan Bellmare โชนัน เบลมาเร่  VS  เซเรโซ โอซาก้า Cerezo Osaka

ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
Lille ลีลล์  VS  น็องต์ Nantes
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

20:00
Paris FC ปารีส  VS  เม็ตซ์ Metz

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

23:30
Queens Park Rangers ควีนส์ปาร์ค  VS  นอริช Norwich City
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
21:00
Aston Villa แอสตัน วิลล่า  VS  เชฟฯ เว้นส์เดย์ Sheffield
ลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

23:30
Schalke 04 ชาลเก้  VS  บาเยิร์น มิวนิค Bayern Munich
ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 2 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USA

บลูสแควร์ พรีเมียร์ อังกฤษ บลูสแควร์ พรีเมียร์ อังกฤษ

18:35
Eastleigh อีสต์ลีห์  VS  ดาเก้นแฮม Dagenham & Redbridge

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

21:00
Osasuna โอซาซูน่า  VS  สปอร์ติ้ง คิฆอน Sporting Gijon

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

22:00
Astra Giurgiu อาสตร้า  VS  กาซ เมตัน Gaz Metan Medias
22:00
Botosani โบโตซานี่  VS  คอนคอร์เดีย เชียจน่า Concordia Chiajna
22:00
CS Universitatea Craiova ไครโอว่า  VS  วิโตรุล FC Viitorul Constanta
22:00
CSMS Iasi ยาซี่  VS  ดินาโม บูคาเรสต์ Dinamo Bucuresti
22:00
Hermannstadt เฮอร์มานน์สตัตท์  VS  ซีเอฟอาร์ คลูช CFR Cluj
22:00
Sepsi OSK เซปซี่  VS  โวลุนตารี่ FC Voluntari
22:00
Steaua Bucharest สเตอัว บูคาเรสต์  VS  ดูนารี คาลาราซิ Dunărea Călăraşi

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

20:30
Hertha Berlin แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  VS  มึนเช่นกลัดบัค Borussia Moenchengladbach
ลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
Hoffenheim ฮอฟเฟ่นไฮม์  VS  ดอร์ทมุนด์ Borussia Dortmund
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Polandลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

15:30
Yenisey เยนีเซย์  VS  อูรัล Ural
18:00
Dinamo Moscow ดินาโม มอสโก  VS  อันชิ มาคัชคาลา Anzhi Makhachkala
20:30
Arsenal Tula อาร์เซน่อล ตูล่า  VS  รูบิน คาซาน Rubin Kazan
23:00
Rostov รอสตอฟ  VS  อูฟา FC Ufa

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Jiangsu Suning FC เจียงซู ซูหนิง  VS  กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ Guangzhou Evergrande
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigital

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

19:00
Hermannstadt เฮอร์มานน์สตัตท์  VS  ซีเอฟอาร์ คลูช CFR Cluj

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

21:00
Elfsborg เอล์ฟส์บอร์ก  VS  โอเรโบร Orebro

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30
Santa Clara ซานตา คลาร่า  VS  ริโอ อาฟ Rio Ave

ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย

19:00
Bravo Bravo  VS  ครักคา Krka

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

21:30
Austria Lustenau ออสเตรีย ลุสเตนัว  VS  ลาฟนิตส์ Lafnitz

บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย

22:00
Altach อัลทัช  VS  โวล์ฟสแบร์เกอร์ Wolfsberger AC
22:00
St. Pölten ซังคท์เพิลเทิน  VS  ฮาร์ทเบิร์ก Hartberg
22:00
Sturm Graz สตวร์ม กราซ  VS  แม็ตเตอร์สบวร์ก Mattersburg

ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง) ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)

19:30
Lyon W โอลิมปิก ลียง (หญิง)  VS  ปารีส (หญิง) Paris W

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00
Illychivets อิลลิชีเวทส์  VS  โอเล็คซานเดรีย Oleksandria
21:00
Lviv ลวีฟ  VS  คาร์พาตี้ ลวิฟ Karpaty
23:30
Arsenal Kyiv อาร์เซน่อล เคียฟ  VS  โอลิมปิก โดเนตส์ค Olimpik Donetsk

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

17:00
UD Oliveirense ยูดี โอลิเวียร์เรนเซ่  VS  ปอร์โต้ บี FC Porto B

แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น

17:00
BWF China Open แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น  -  Semifinals Session 1
TrueSport HD 3TrueSport 7

เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ

18:00
Samutsakhon FC สมุทรสาคร เอฟซี  VS  อุดรธานี เอฟซี Udonthani FC
18:00
Chiangmai FC เชียงใหม่ เอฟซี  VS  พีทีที ระยอง PTT Rayong FC

เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์ เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์

Tennis Singha TATP Tour: Singha Thailand Masters เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์  -  Men Single Final

โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์ โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์

MotoGP World Championship: Grand Prix of Aragon โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์  -  รอบฝึกซ้อม 3
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)
17:00
MotoGP World Championship: Grand Prix of Aragon โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์  -  รอบควอลิฟาย
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ

23:30
PGA The TOUR Championship กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ  -  Day 3
23:00
PGA The TOUR Championship กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ  -  Day 4

กอล์ฟ : โปรตุเกส มาสเตอร์ กอล์ฟ : โปรตุเกส มาสเตอร์

18:30
European Tour: Portuguese Masters กอล์ฟ : โปรตุเกส มาสเตอร์  -  Day 3

บลองค์แปง จีที เอเชีย บลองค์แปง จีที เอเชีย

14:30
Blancpain GT Asia บลองค์แปง จีที เอเชีย  -  Race 1

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

20:30
Augsburg เอาก์สบวร์ก  VS  แวร์เดอร์ เบรเมน Werder Bremen
20:30
Nuernberg เนิร์นแบร์ก  VS  ฮันโนเวอร์ Hannover 96
20:30
Wolfsburg โวล์ฟสบวร์ก  VS  ไฟร์บวร์ก Freiburg

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

23:00
Akhmat Grozny อัคมัต กรอซนี่  VS  โอเร็นเบิร์ก FC Orenburg

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

20:30
Cracovia Krakow คราโคเวีย คราคอฟ  VS  วิสล่า พล็อค Wisla Plock

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

17:45
Warta Poznan วอร์ต้า พอซแนน  VS  ราคูฟ เซสโตโชว่า Rakow Czestochowa

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

23:30
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด  VS  วิลเล่ม ทเว Willem II

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

23:00
Lechia Gdansk เลเซีย กดังส์  VS  ซาเกลบี้ ลูบิ้น Zaglebie Lubin

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

23:00
Trabzonspor แทร็บซอนสปอร์  VS  กอซเตเป Goztepe
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

23:00
Odds Ballklubb อ็อดด์  VS  วาเลเรนก้า Valerenga

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

21:00
Trelleborgs FF เทรลเลบอร์ก  VS  เยอร์การ์เด้น Djurgarden
21:00
Sirius ซิริอุส  VS  ออสเตอร์ซุนด์ Oestersunds FK

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

21:00
Degerfors เดเกอร์ฟอร์ส  VS  โกเตนเบิร์ก GAIS

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

21:00
Randers แรนเดอร์ส  VS  เวนด์ซิสเซล Vendsyssel

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

23:00
Dalkurd FF ดาลคูร์ต  VS  นอร์โคปิ้ง IFK Norrkoeping

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

21:30
Osijek โอซีเยค  VS  เอชเอ็นเค กอริก้า HNK Gorica

ซูเปอร์ลีก โคโซโว ซูเปอร์ลีก โคโซโว

20:45
Flamurtari Vlore ฟลามูร์ตารี่  VS  เฟโรนิเคลิ Feronikeli

ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย

21:00
Napredak นาเปรดัก  VS  ดินาโม วรันเย่ Dinamo Vranje
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

17:30
Yeni Malatyaspor มาลัตยาสปอร์  VS  ริเซสปอร์ Rizespor

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย

20:45
Luftetari Gjirokaster ลุฟเตตารี่  VS  ตูต้า Teuta Durres

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

20:00
Kayserispor เคย์เซริสปอร์  VS  คอนยาสปอร์ Konyaspor

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย

23:45
Skenderbeu Korce สเคนเดอร์บู  VS  เอสเค ติรานา Tirana

มวยไทย มวยไทย

Muay Thai มวยไทย  -  ศึกจ้าวมวยไทย
3 HD3 HD (Backup)
16:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยลุมพินีTKO
18:25
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
19:20
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกเดอะแชมเปี้ยนมวยไทย

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

16:30
Luceafărul Oradea ออราเดีย  VS  อคาเดมิก้า คลินเซนี Academica Clinceni

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

19:00
Athletic Club Women แอธ.บิลเบา (หญฺิง)  VS  แอต.มาดริด (หญิง) Atletico Madrid Women

ลีกทู บัลแกเรีย ลีกทู บัลแกเรีย

19:00
Pomorie โปโมเรีย  VS  มอนทาน่า Montana

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30
Septemvri Sofia เซปเตมรี่ โซเฟีย  VS  โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ Lokomotiv Plovdiv

เคลีก เกาหลีใต้ เคลีก เกาหลีใต้

12:00
Gyeongnam กยองนัม  VS  เอฟซี โซล FC Seoul
12:00
Pohang Steelers โปฮัง สตีลเลอร์ส  VS  อินชอน ยูไนเต็ด Incheon United

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

12:00
Seongnam ซองนัม  VS  อันซาน กรีนเนอร์ส Ansan Greeners

AUSTRALIA: National Premier Leagues AUSTRALIA: National Premier Leagues

Campbelltown City Campbelltown City  VS  Sydney Olympic Sydney Olympic

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

Seoul E. โซล อี-แลนด์  VS  บูชอน 1995 Bucheon FC 1995

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

Persipura Jayapura เปอร์ซิปูรา  VS  อารีมา ไอเอสแอล Arema ISL

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

Machida Zelvia มาจิดะ เซลเวีย  VS  โทกุชิมะ วอร์ดิส Tokushima Vortis

เคลีก เกาหลีใต้ เคลีก เกาหลีใต้

Sangju Sangmu ซังจู ซังมู  VS  แทกู Daegu FC

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

14:30
Dalian Yifang ต้าเหลียน อี้ฟ่าง  VS  เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว Shanghai Shenhua

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

15:00
Kyoto Sanga เกียวโต แซงก้า  VS  โทจิงิ Tochigi

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

15:00
Aerostar Aerostar  VS  อาร์เกส Arges Pitesti
15:00
Baloteşti บาโลเทสติ  VS  โปลี ติมิซัวร่า Poli Timisoara
15:00
ACS Energeticianul เอซีเอส อีเนอร์เจติเซียนัล  VS  ยูเวนตุส บูคาเรสต์ Juventus Bucureşti
15:00
Metaloglobus เมทาลอคโลบัส  VS  ไบรลา ซีเอฟ Dacia Unirea Brăila
15:00
Pandurii พานดูรี  VS  ไรเพนเซีย ติมิซัวร่า Ripensia Timişoara

ดรูฮา ลีก เช็ก ดรูฮา ลีก เช็ก

15:15
Pardubice พาร์ดูบิเซ่  VS  เบอร์โน่ FC Zbrojovka Brno
15:15
Banik Sokolov บานิค  VS  ปรอสเตียยอฟ Prostejov

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

15:30
Madura United มาดูรา ยูไนเต็ด  VS  บอร์เนียว Pusamania Borneo

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

16:30
Ventforet Kofu วองต์โฟเรต์ โคฟุ  VS  ฟาจาโน่ โอคายามะ Fagiano Okayama
17:00
Renofa Yamaguchi รีโนฟา ยามากูชิ  VS  โออิตะ ตรินิต้า Oita Trinita
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 6ลิ้งดูบอลช่อง Bet Sport 30

ยูธ ลีก รัสเซีย ยูธ ลีก รัสเซีย

16:00
Zenit Petersburg U21 เซนิต U21  VS  Lokomotiv Moscow U2 Lokomotiv Moscow U2

เอสลีก สิงคโปร์ เอสลีก สิงคโปร์

16:30
Geylang International FC เกย์ลัง  VS  ยัง ไลออนส์ Young Lions

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

17:00
Ehime เอะฮิเมะ  VS  อวิสปา ฟูกูโอกะ Avispa Fukuoka

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

17:00
Busan IPark ปูซาน ไอพาร์ค  VS  อาซาน มูกุงฮวา Asan Mugunghwa

ลีกา เอ ลิทัวเนีย ลีกา เอ ลิทัวเนีย

17:00
Stumbras Kaunas สตูมบราส  VS  สปายริส เคานาส Zalgiris Kaunas

BELARUS: Vysshaya Lig BELARUS: Vysshaya Lig

18:00
Isloch Minsk อิสล็อก มินส์ค  VS  ชัคห์ติยอร์ Shakhtyor

GERMANY: 2. Bundesliga GERMANY: 2. Bundesliga

18:00
Arminia Bielefeld บีเลเฟลด์  VS  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน Union Berlin
18:00
Holstein Kiel โฮลสไตน์ คีล  VS  โบคุ่ม Bochum
18:00
Dynamo Dresden ดินาโม เดรสเดน  VS  ดาร์มสตัดท์ Darmstadt 98

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

18:00
Garbarnia Krakow การ์บาร์เนีย คราคอฟ  VS  เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่ Chojniczanka Chojnice

ลีกา เอ ตุรกี ลีกา เอ ตุรกี

18:00
Hatayspor Hatayspor  VS  อิสตันบูลสปอร์ Istanbulspor
18:00
Umraniyespor อูมรานิเยสปอร์  VS  เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้ Genclerbirligi

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

18:30
Bhayangkara บายังคารา  VS  บาริโต้ ปูเตรา Barito Putera
18:30
Persebaya Surabaya เปอร์เซบายา สุราบายา  VS  มิตรา กูการ์ Mitra Kukar

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Guizhou Hengfeng Zhicheng กุ้ยโจว จื่อเฉิง  VS  ปักกิ่ง กั๋วอัน Beijing Guoan
18:35
Hebei CFFC เหอเป่ย์  VS  เทียนจิน ฉวนเจียน Tianjin Quanjian
18:35
Henan Jianye เหอหนาน  VS  ซานตง ลู่เหนิง Shandong Luneng
18:35
Shanghai SIPG เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี  VS  ฉางชุน Changchun Yatai

ลีกา สาม เยอรมัน ลีกา สาม เยอรมัน

19:00
Fortuna Koln ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์  VS  ล็อทเท Sportfreunde Lotte
19:00
Sonnenhof Großaspach ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค  VS  รอสต็อค Hansa Rostock
19:00
Carl Zeiss Jena คาร์ล ไซส์ เยน่า  VS  ไกเซอร์สเลาเทิร์น Kaiserslautern
19:00
Karlsruher SC คาร์ลสรูห์  VS  อัวร์ดิงเก้น Uerdingen
19:00
Meppen เม็พเพ่น  VS  อุนเตอร์ฮัคคิงก์ Unterhaching
19:00
1860 muenchen 1860 มิวนิค  VS  เวเฮ่น Wehen Wiesbaden
19:00
Wurzburger Kickers เวือร์ชบัวร์เกอร์  VS  เบราน์ชไวก์ Eintracht Braunschweig

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

19:00
ACS Poli Timisoara โปลิเทคนิก้า ติมิซัวร่า  VS  มิโอเวนี Mioveni

เอสลีก สิงคโปร์ เอสลีก สิงคโปร์

19:15
Brunei DPMM ดีพีเอ็มเอ็ม  VS  แทมปิเนส Tampines Rovers FC

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

20:00
PS Kemi พีเอส เคมี่  VS  วีพีเอส VPS

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

20:00
Carpi คาร์ปิ  VS  เบรสชา Brescia
20:00
Crotone โครโตเน่  VS  เวโรนา Hellas Verona
20:00
Lecce เลชเช่  VS  เวเนเซีย Venezia
20:00
Palermo ปาแลร์โม่  VS  เปรูจา Perugia
20:00
Pescara เปสคาร่า  VS  ฟอจจา Foggia
20:00
Spezia สเปเซีย  VS  ชิตตาเดลล่า Cittadella

พรีเมียร์ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก อียิปต์

20:30
Petrojet เปโตรเจ็ท  VS  เอล กัวน่า El Gounah

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

21:00
Ilves อิลเวส  VS  อินเตอร์ ตูร์คู Inter Turku
21:00
KuPS คูพีเอส  VS  ฮอนก้า Honka

ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟินแลนด์

21:00
AC Kajaani เอซี คายานิ  VS  จาโร FF Jaro
21:00
Klubi 04 คลูบิ 04  VS  อูลู AC Oulu

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

21:00
Bytovia Bytow บิโตเวีย บิโตฟ  VS  วิกรี่ ซูวอลกี้ Wigry Suwałki
21:00
Lodzki KS แอลเคเอส ลอดส์  VS  จีเคเอส ทิคี Tychy 71

พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์

21:00
Aberdeen อเบอร์ดีน  VS  มาเธอร์เวลล์ Motherwell
21:00
Dundee FC ดันดี เอฟซี  VS  ฮิเบอร์เนี่ยน Hibernian
21:00
Hamilton Academical ฮามิลตัน  VS  เซนต์ เมียร์เรน St. Mirren
21:00
Hearts ฮาร์ทส์  VS  ลิฟวิงสตัน Livingston

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

21:30
Osijek โอซีเยค  VS  กอริก้า Gorica
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Bet Sport 16

กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี

21:30
Cavese Cavese  VS  วีร์ตุส ฟรันกาวิลล่า Virtus Francavilla

สตาร์สลีก กาตาร์ สตาร์สลีก กาตาร์

21:55
Al-Sadd อัล ซาดด์  VS  อัล ซาดด์ Al-Sadd

พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00
Vitebsk วิเท็บส์ค  VS  แบรสต์ Brest

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

22:00
Beerschot-Wilrijk เบียร์ชอต  VS  ลอมเมล Lommel United

พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี

22:00
Palestino ปาเลสติโน่  VS  ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า Union Espanola

เช็ก เฟิร์ส ลีก เช็ก เฟิร์ส ลีก

22:00
Karvina คาร์วิน่า  VS  พริบราม Pribram
22:00
Mlada Boleslav มลาด้า โบเลสลาฟ  VS  สโลวัคโก Slovacko
22:00
Opava โอปาว่า  VS  เทปลิเซ่ Teplice

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

22:00
Termalica Nieciecza ไนไซค์ซ่า  VS  โครบรี โกลโกว์ Chrobry Glogow

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

22:00
Arouca อารัวก้า  VS  บราก้า บี Braga B

ซูเปอร์ลีก กรีซ ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:15
Asteras Tripolis แอสเตราส  VS  อพอลลอน สมีร์นิส Apollon Smirnis

ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:30
Kriens ครีนส์  VS  ชิอาสโซ่ Chiasso
22:30
Schaffhausen ชาฟฟ์เฮาเซ่น  VS  เซอร์เว็ตต์ Servette
22:30
Wil เอฟซี วิลล์  VS  ราปเปอร์สวิล Rapperswil-Jona

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

23:00
Waasland Beveren วาสแลนด์  VS  ชาร์เลอรัว Sporting Charleroi

พรีเมียร์ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก อียิปต์

23:00
Ismaily SC อิสไมลี่  VS  สโมฮา Smouha SC

พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์

23:00
Derry City เดอร์รี่ ซิตี้  VS  แชมร็อก โรเวอร์ส Shamrock Rovers

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

23:00
Cosenza โคเซนซ่า  VS  ลิวอร์โน่ Livorno

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

23:00
Penafiel เปนาเฟล  VS  โควา Cova Piedade

โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย

23:00
Al Wehda อัล เวห์ด้า เมกกะ  VS  อัล ราเอ็ด Al Raed

ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย

23:00
Nitra นิตร้า  VS  เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ Michalovce

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

23:00
Rayo Majadahonda ราโย่ มายาดาฮองด้า  VS  เอ็กซ์ตรีมาดูร่า Extremadura UD
23:00
Real Zaragoza ซาราโกซ่า  VS  ลูโก้ Lugo

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30
Fulham ฟูแล่ม  VS  วัตฟอร์ด Watford
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
23:30
Brighton & Hove Albion ไบรท์ตัน  VS  สเปอร์ส Tottenham Hotspur
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 1 HDลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 1 Slovenia
21:00
Manchester United แมนยูไนเต็ด  VS  วูล์ฟแฮมป์ตัน Wolverhampton
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
21:00
Cardiff City คาร์ดิฟฟ์  VS  แมนซิตี้ Manchester City
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 1 HD
21:00
Liverpool ลิเวอร์พูล  VS  เซาธ์แฮมป์ตัน Southampton
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง 6 eren
21:00
Leicester City เลสเตอร์  VS  ฮัดเดอร์สฟิลด์ Huddersfield Town
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 8 HD
21:00
Burnley เบิร์นลี่ย์  VS  บอร์นมัธ Bournemouth
21:00
Crystal Palace คริสตัล พาเลซ  VS  นิวคาสเซิ่ล Newcastle United
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HD

โตโยต้า ไทยลีก โตโยต้า ไทยลีก

17:45
Pattaya United พัทยา ยูไนเต็ด  VS  ราชบุรี มิตรผล เอฟซี Ratchaburi FC
17:45
Port FC การท่าเรือ เอฟซี  VS  สุพรรณบุรี เอฟซี Suphanburi FC
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U
19:00
Chainat FC ชัยนาท ฮอร์นบิล  VS  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด SCG Muangthong United
19:00
Nakhon Ratchasima Mazda FC นครราชสีมา มาสด้า  VS  พีที ประจวบ Prachuap FC
20:00
Buriram United บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  VS  โปลิศ เทโร เอฟซี Police Tero FC
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
Parma Calcio 1913 ปาร์ม่า  VS  กายารี่ Cagliari
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 5 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sportลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia
23:00
Fiorentina ฟิออเรนติน่า  VS  สปาล Spal 2013
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 5ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia

ลา ลีกา สเปน ลา ลีกา สเปน

18:00
Rayo Vallecano ราโย่ บาเยกาโน  VS  อลาเบส Deportivo Alaves
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HD
21:15
Celta Vigo เซลต้า บีโก้  VS  เรอัล บายาโดลิด Real Valladolid
ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HD
21:15
Eibar เออิบาร์  VS  เลกาเนส Leganes
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 9 HD
23:30
Getafe เกตาเฟ่  VS  แอต.มาดริด Atletico Madrid
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

Jubio Iwata จูบิโล่ อิวาตะ  VS  โยโกฮาม่า มารินอส Yokohama F. Marinos
17:00
Sanfrecce Hiroshima ซานเฟรซเซ่  VS  เอฟซี โตเกียว FC Tokyo
Kashiwa Reysol คาชิวะ เรย์โซล  VS  ซางัน โทซึ Sagan Tosu
16:00
V-Varen Nagasaki วี-วาเรน นางาซากิ  VS  เวกัลตะ เซนได Vegalta Sendai
17:00
Kawasaki Frontale คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  VS  นาโกย่า แกรมปัส Nagoya Grampus Eight
17:00
Shonan Bellmare โชนัน เบลมาเร่  VS  เซเรโซ โอซาก้า Cerezo Osaka

ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส

22:00
Lille ลีลล์  VS  น็องต์ Nantes
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส

20:00
Paris FC ปารีส  VS  เม็ตซ์ Metz

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

23:30
Queens Park Rangers ควีนส์ปาร์ค  VS  นอริช Norwich City
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
21:00
Aston Villa แอสตัน วิลล่า  VS  เชฟฯ เว้นส์เดย์ Sheffield
ลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

23:30
Schalke 04 ชาลเก้  VS  บาเยิร์น มิวนิค Bayern Munich
ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 2 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USA

บลูสแควร์ พรีเมียร์ อังกฤษ บลูสแควร์ พรีเมียร์ อังกฤษ

18:35
Eastleigh อีสต์ลีห์  VS  ดาเก้นแฮม Dagenham & Redbridge

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

21:00
Osasuna โอซาซูน่า  VS  สปอร์ติ้ง คิฆอน Sporting Gijon

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

22:00
Astra Giurgiu อาสตร้า  VS  กาซ เมตัน Gaz Metan Medias
22:00
Botosani โบโตซานี่  VS  คอนคอร์เดีย เชียจน่า Concordia Chiajna
22:00
CS Universitatea Craiova ไครโอว่า  VS  วิโตรุล FC Viitorul Constanta
22:00
CSMS Iasi ยาซี่  VS  ดินาโม บูคาเรสต์ Dinamo Bucuresti
22:00
Hermannstadt เฮอร์มานน์สตัตท์  VS  ซีเอฟอาร์ คลูช CFR Cluj
22:00
Sepsi OSK เซปซี่  VS  โวลุนตารี่ FC Voluntari
22:00
Steaua Bucharest สเตอัว บูคาเรสต์  VS  ดูนารี คาลาราซิ Dunărea Călăraşi

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

20:30
Hertha Berlin แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  VS  มึนเช่นกลัดบัค Borussia Moenchengladbach
ลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
20:30
Hoffenheim ฮอฟเฟ่นไฮม์  VS  ดอร์ทมุนด์ Borussia Dortmund
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Polandลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

15:30
Yenisey เยนีเซย์  VS  อูรัล Ural
18:00
Dinamo Moscow ดินาโม มอสโก  VS  อันชิ มาคัชคาลา Anzhi Makhachkala
20:30
Arsenal Tula อาร์เซน่อล ตูล่า  VS  รูบิน คาซาน Rubin Kazan
23:00
Rostov รอสตอฟ  VS  อูฟา FC Ufa

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Jiangsu Suning FC เจียงซู ซูหนิง  VS  กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้ Guangzhou Evergrande
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง sportdigital

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

19:00
Hermannstadt เฮอร์มานน์สตัตท์  VS  ซีเอฟอาร์ คลูช CFR Cluj

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

21:00
Elfsborg เอล์ฟส์บอร์ก  VS  โอเรโบร Orebro

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30
Santa Clara ซานตา คลาร่า  VS  ริโอ อาฟ Rio Ave

ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย ดิวิชั่น 1 สโลวีเนีย

19:00
Bravo Bravo  VS  ครักคา Krka

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

21:30
Austria Lustenau ออสเตรีย ลุสเตนัว  VS  ลาฟนิตส์ Lafnitz

บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย

22:00
Altach อัลทัช  VS  โวล์ฟสแบร์เกอร์ Wolfsberger AC
22:00
St. Pölten ซังคท์เพิลเทิน  VS  ฮาร์ทเบิร์ก Hartberg
22:00
Sturm Graz สตวร์ม กราซ  VS  แม็ตเตอร์สบวร์ก Mattersburg

ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง) ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)

19:30
Lyon W โอลิมปิก ลียง (หญิง)  VS  ปารีส (หญิง) Paris W

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00
Illychivets อิลลิชีเวทส์  VS  โอเล็คซานเดรีย Oleksandria
21:00
Lviv ลวีฟ  VS  คาร์พาตี้ ลวิฟ Karpaty
23:30
Arsenal Kyiv อาร์เซน่อล เคียฟ  VS  โอลิมปิก โดเนตส์ค Olimpik Donetsk

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

17:00
UD Oliveirense ยูดี โอลิเวียร์เรนเซ่  VS  ปอร์โต้ บี FC Porto B

เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ

18:00
Samutsakhon FC สมุทรสาคร เอฟซี  VS  อุดรธานี เอฟซี Udonthani FC
18:00
Chiangmai FC เชียงใหม่ เอฟซี  VS  พีทีที ระยอง PTT Rayong FC

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

20:30
Augsburg เอาก์สบวร์ก  VS  แวร์เดอร์ เบรเมน Werder Bremen
20:30
Nuernberg เนิร์นแบร์ก  VS  ฮันโนเวอร์ Hannover 96
20:30
Wolfsburg โวล์ฟสบวร์ก  VS  ไฟร์บวร์ก Freiburg

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

23:00
Akhmat Grozny อัคมัต กรอซนี่  VS  โอเร็นเบิร์ก FC Orenburg

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

20:30
Cracovia Krakow คราโคเวีย คราคอฟ  VS  วิสล่า พล็อค Wisla Plock

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

17:45
Warta Poznan วอร์ต้า พอซแนน  VS  ราคูฟ เซสโตโชว่า Rakow Czestochowa

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

23:30
Fortuna Sittard ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด  VS  วิลเล่ม ทเว Willem II

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์ เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์

23:00
Lechia Gdansk เลเซีย กดังส์  VS  ซาเกลบี้ ลูบิ้น Zaglebie Lubin

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

23:00
Trabzonspor แทร็บซอนสปอร์  VS  กอซเตเป Goztepe
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

23:00
Odds Ballklubb อ็อดด์  VS  วาเลเรนก้า Valerenga

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

21:00
Trelleborgs FF เทรลเลบอร์ก  VS  เยอร์การ์เด้น Djurgarden
21:00
Sirius ซิริอุส  VS  ออสเตอร์ซุนด์ Oestersunds FK

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

21:00
Degerfors เดเกอร์ฟอร์ส  VS  โกเตนเบิร์ก GAIS

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

21:00
Randers แรนเดอร์ส  VS  เวนด์ซิสเซล Vendsyssel

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

23:00
Dalkurd FF ดาลคูร์ต  VS  นอร์โคปิ้ง IFK Norrkoeping

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

21:30
Osijek โอซีเยค  VS  เอชเอ็นเค กอริก้า HNK Gorica

ซูเปอร์ลีก โคโซโว ซูเปอร์ลีก โคโซโว

20:45
Flamurtari Vlore ฟลามูร์ตารี่  VS  เฟโรนิเคลิ Feronikeli

ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย

21:00
Napredak นาเปรดัก  VS  ดินาโม วรันเย่ Dinamo Vranje
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

17:30
Yeni Malatyaspor มาลัตยาสปอร์  VS  ริเซสปอร์ Rizespor

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย

20:45
Luftetari Gjirokaster ลุฟเตตารี่  VS  ตูต้า Teuta Durres

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

20:00
Kayserispor เคย์เซริสปอร์  VS  คอนยาสปอร์ Konyaspor

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย

23:45
Skenderbeu Korce สเคนเดอร์บู  VS  เอสเค ติรานา Tirana

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

16:30
Luceafărul Oradea ออราเดีย  VS  อคาเดมิก้า คลินเซนี Academica Clinceni

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

19:00
Athletic Club Women แอธ.บิลเบา (หญฺิง)  VS  แอต.มาดริด (หญิง) Atletico Madrid Women

ลีกทู บัลแกเรีย ลีกทู บัลแกเรีย

19:00
Pomorie โปโมเรีย  VS  มอนทาน่า Montana

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30
Septemvri Sofia เซปเตมรี่ โซเฟีย  VS  โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ Lokomotiv Plovdiv

เคลีก เกาหลีใต้ เคลีก เกาหลีใต้

12:00
Gyeongnam กยองนัม  VS  เอฟซี โซล FC Seoul
12:00
Pohang Steelers โปฮัง สตีลเลอร์ส  VS  อินชอน ยูไนเต็ด Incheon United

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

12:00
Seongnam ซองนัม  VS  อันซาน กรีนเนอร์ส Ansan Greeners

AUSTRALIA: National Premier Leagues AUSTRALIA: National Premier Leagues

Campbelltown City Campbelltown City  VS  Sydney Olympic Sydney Olympic

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

Seoul E. โซล อี-แลนด์  VS  บูชอน 1995 Bucheon FC 1995

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

Persipura Jayapura เปอร์ซิปูรา  VS  อารีมา ไอเอสแอล Arema ISL

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

Machida Zelvia มาจิดะ เซลเวีย  VS  โทกุชิมะ วอร์ดิส Tokushima Vortis

เคลีก เกาหลีใต้ เคลีก เกาหลีใต้

Sangju Sangmu ซังจู ซังมู  VS  แทกู Daegu FC

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

14:30
Dalian Yifang ต้าเหลียน อี้ฟ่าง  VS  เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว Shanghai Shenhua

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

15:00
Kyoto Sanga เกียวโต แซงก้า  VS  โทจิงิ Tochigi

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

15:00
Aerostar Aerostar  VS  อาร์เกส Arges Pitesti
15:00
Baloteşti บาโลเทสติ  VS  โปลี ติมิซัวร่า Poli Timisoara
15:00
ACS Energeticianul เอซีเอส อีเนอร์เจติเซียนัล  VS  ยูเวนตุส บูคาเรสต์ Juventus Bucureşti
15:00
Metaloglobus เมทาลอคโลบัส  VS  ไบรลา ซีเอฟ Dacia Unirea Brăila
15:00
Pandurii พานดูรี  VS  ไรเพนเซีย ติมิซัวร่า Ripensia Timişoara

ดรูฮา ลีก เช็ก ดรูฮา ลีก เช็ก

15:15
Pardubice พาร์ดูบิเซ่  VS  เบอร์โน่ FC Zbrojovka Brno
15:15
Banik Sokolov บานิค  VS  ปรอสเตียยอฟ Prostejov

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

15:30
Madura United มาดูรา ยูไนเต็ด  VS  บอร์เนียว Pusamania Borneo

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

16:30
Ventforet Kofu วองต์โฟเรต์ โคฟุ  VS  ฟาจาโน่ โอคายามะ Fagiano Okayama
17:00
Renofa Yamaguchi รีโนฟา ยามากูชิ  VS  โออิตะ ตรินิต้า Oita Trinita
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 6ลิ้งดูบอลช่อง Bet Sport 30

ยูธ ลีก รัสเซีย ยูธ ลีก รัสเซีย

16:00
Zenit Petersburg U21 เซนิต U21  VS  Lokomotiv Moscow U2 Lokomotiv Moscow U2

เอสลีก สิงคโปร์ เอสลีก สิงคโปร์

16:30
Geylang International FC เกย์ลัง  VS  ยัง ไลออนส์ Young Lions

เจทู ญี่ปุ่น เจทู ญี่ปุ่น

17:00
Ehime เอะฮิเมะ  VS  อวิสปา ฟูกูโอกะ Avispa Fukuoka

ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้ ชาลเลนจ์ลีก เกาหลีใต้

17:00
Busan IPark ปูซาน ไอพาร์ค  VS  อาซาน มูกุงฮวา Asan Mugunghwa

ลีกา เอ ลิทัวเนีย ลีกา เอ ลิทัวเนีย

17:00
Stumbras Kaunas สตูมบราส  VS  สปายริส เคานาส Zalgiris Kaunas

BELARUS: Vysshaya Lig BELARUS: Vysshaya Lig

18:00
Isloch Minsk อิสล็อก มินส์ค  VS  ชัคห์ติยอร์ Shakhtyor

GERMANY: 2. Bundesliga GERMANY: 2. Bundesliga

18:00
Arminia Bielefeld บีเลเฟลด์  VS  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน Union Berlin
18:00
Holstein Kiel โฮลสไตน์ คีล  VS  โบคุ่ม Bochum
18:00
Dynamo Dresden ดินาโม เดรสเดน  VS  ดาร์มสตัดท์ Darmstadt 98

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

18:00
Garbarnia Krakow การ์บาร์เนีย คราคอฟ  VS  เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่ Chojniczanka Chojnice

ลีกา เอ ตุรกี ลีกา เอ ตุรกี

18:00
Hatayspor Hatayspor  VS  อิสตันบูลสปอร์ Istanbulspor
18:00
Umraniyespor อูมรานิเยสปอร์  VS  เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้ Genclerbirligi

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

18:30
Bhayangkara บายังคารา  VS  บาริโต้ ปูเตรา Barito Putera
18:30
Persebaya Surabaya เปอร์เซบายา สุราบายา  VS  มิตรา กูการ์ Mitra Kukar

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Guizhou Hengfeng Zhicheng กุ้ยโจว จื่อเฉิง  VS  ปักกิ่ง กั๋วอัน Beijing Guoan
18:35
Hebei CFFC เหอเป่ย์  VS  เทียนจิน ฉวนเจียน Tianjin Quanjian
18:35
Henan Jianye เหอหนาน  VS  ซานตง ลู่เหนิง Shandong Luneng
18:35
Shanghai SIPG เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี  VS  ฉางชุน Changchun Yatai

ลีกา สาม เยอรมัน ลีกา สาม เยอรมัน

19:00
Fortuna Koln ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์  VS  ล็อทเท Sportfreunde Lotte
19:00
Sonnenhof Großaspach ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค  VS  รอสต็อค Hansa Rostock
19:00
Carl Zeiss Jena คาร์ล ไซส์ เยน่า  VS  ไกเซอร์สเลาเทิร์น Kaiserslautern
19:00
Karlsruher SC คาร์ลสรูห์  VS  อัวร์ดิงเก้น Uerdingen
19:00
Meppen เม็พเพ่น  VS  อุนเตอร์ฮัคคิงก์ Unterhaching
19:00
1860 muenchen 1860 มิวนิค  VS  เวเฮ่น Wehen Wiesbaden
19:00
Wurzburger Kickers เวือร์ชบัวร์เกอร์  VS  เบราน์ชไวก์ Eintracht Braunschweig

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

19:00
ACS Poli Timisoara โปลิเทคนิก้า ติมิซัวร่า  VS  มิโอเวนี Mioveni

เอสลีก สิงคโปร์ เอสลีก สิงคโปร์

19:15
Brunei DPMM ดีพีเอ็มเอ็ม  VS  แทมปิเนส Tampines Rovers FC

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

20:00
PS Kemi พีเอส เคมี่  VS  วีพีเอส VPS

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

20:00
Carpi คาร์ปิ  VS  เบรสชา Brescia
20:00
Crotone โครโตเน่  VS  เวโรนา Hellas Verona
20:00
Lecce เลชเช่  VS  เวเนเซีย Venezia
20:00
Palermo ปาแลร์โม่  VS  เปรูจา Perugia
20:00
Pescara เปสคาร่า  VS  ฟอจจา Foggia
20:00
Spezia สเปเซีย  VS  ชิตตาเดลล่า Cittadella

พรีเมียร์ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก อียิปต์

20:30
Petrojet เปโตรเจ็ท  VS  เอล กัวน่า El Gounah

ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา ฟินแลนด์

21:00
Ilves อิลเวส  VS  อินเตอร์ ตูร์คู Inter Turku
21:00
KuPS คูพีเอส  VS  ฮอนก้า Honka

ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟินแลนด์

21:00
AC Kajaani เอซี คายานิ  VS  จาโร FF Jaro
21:00
Klubi 04 คลูบิ 04  VS  อูลู AC Oulu

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

21:00
Bytovia Bytow บิโตเวีย บิโตฟ  VS  วิกรี่ ซูวอลกี้ Wigry Suwałki
21:00
Lodzki KS แอลเคเอส ลอดส์  VS  จีเคเอส ทิคี Tychy 71

พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์

21:00
Aberdeen อเบอร์ดีน  VS  มาเธอร์เวลล์ Motherwell
21:00
Dundee FC ดันดี เอฟซี  VS  ฮิเบอร์เนี่ยน Hibernian
21:00
Hamilton Academical ฮามิลตัน  VS  เซนต์ เมียร์เรน St. Mirren
21:00
Hearts ฮาร์ทส์  VS  ลิฟวิงสตัน Livingston

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

21:30
Osijek โอซีเยค  VS  กอริก้า Gorica
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Bet Sport 16

กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี

21:30
Cavese Cavese  VS  วีร์ตุส ฟรันกาวิลล่า Virtus Francavilla

สตาร์สลีก กาตาร์ สตาร์สลีก กาตาร์

21:55
Al-Sadd อัล ซาดด์  VS  อัล ซาดด์ Al-Sadd

พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00
Vitebsk วิเท็บส์ค  VS  แบรสต์ Brest

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

22:00
Beerschot-Wilrijk เบียร์ชอต  VS  ลอมเมล Lommel United

พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี พรีเมร่า ดิวิซิโอน ชิลี

22:00
Palestino ปาเลสติโน่  VS  ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า Union Espanola

เช็ก เฟิร์ส ลีก เช็ก เฟิร์ส ลีก

22:00
Karvina คาร์วิน่า  VS  พริบราม Pribram
22:00
Mlada Boleslav มลาด้า โบเลสลาฟ  VS  สโลวัคโก Slovacko
22:00
Opava โอปาว่า  VS  เทปลิเซ่ Teplice

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

22:00
Termalica Nieciecza ไนไซค์ซ่า  VS  โครบรี โกลโกว์ Chrobry Glogow

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

22:00
Arouca อารัวก้า  VS  บราก้า บี Braga B

ซูเปอร์ลีก กรีซ ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:15
Asteras Tripolis แอสเตราส  VS  อพอลลอน สมีร์นิส Apollon Smirnis

ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:30
Kriens ครีนส์  VS  ชิอาสโซ่ Chiasso
22:30
Schaffhausen ชาฟฟ์เฮาเซ่น  VS  เซอร์เว็ตต์ Servette
22:30
Wil เอฟซี วิลล์  VS  ราปเปอร์สวิล Rapperswil-Jona

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

23:00
Waasland Beveren วาสแลนด์  VS  ชาร์เลอรัว Sporting Charleroi

พรีเมียร์ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก อียิปต์

23:00
Ismaily SC อิสไมลี่  VS  สโมฮา Smouha SC

พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์

23:00
Derry City เดอร์รี่ ซิตี้  VS  แชมร็อก โรเวอร์ส Shamrock Rovers

กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

23:00
Cosenza โคเซนซ่า  VS  ลิวอร์โน่ Livorno

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

23:00
Penafiel เปนาเฟล  VS  โควา Cova Piedade

โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก ซาอุดิอาระเบีย

23:00
Al Wehda อัล เวห์ด้า เมกกะ  VS  อัล ราเอ็ด Al Raed

ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย

23:00
Nitra นิตร้า  VS  เซมปลิน มิคาลอฟเซ่ Michalovce

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

23:00
Rayo Majadahonda ราโย่ มายาดาฮองด้า  VS  เอ็กซ์ตรีมาดูร่า Extremadura UD
23:00
Real Zaragoza ซาราโกซ่า  VS  ลูโก้ Lugo

แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น

17:00
BWF China Open แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น  -  Semifinals Session 1
TrueSport HD 3TrueSport 7

เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์ เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์

Tennis Singha TATP Tour: Singha Thailand Masters เทนนิส : สิงค์ ไทยแลนด์ มาสเตอร์  -  Men Single Final

โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์ โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์

MotoGP World Championship: Grand Prix of Aragon โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์  -  รอบฝึกซ้อม 3
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)
17:00
MotoGP World Championship: Grand Prix of Aragon โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์  -  รอบควอลิฟาย
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

บลองค์แปง จีที เอเชีย บลองค์แปง จีที เอเชีย

14:30
Blancpain GT Asia บลองค์แปง จีที เอเชีย  -  Race 1

กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ

23:30
PGA The TOUR Championship กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ  -  Day 3
23:00
PGA The TOUR Championship กอล์ฟ : เดอะ ทัวร์ แชมเปียนชิพ  -  Day 4

กอล์ฟ : โปรตุเกส มาสเตอร์ กอล์ฟ : โปรตุเกส มาสเตอร์

18:30
European Tour: Portuguese Masters กอล์ฟ : โปรตุเกส มาสเตอร์  -  Day 3

มวยไทย มวยไทย

Muay Thai มวยไทย  -  ศึกจ้าวมวยไทย
3 HD3 HD (Backup)
16:00
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยลุมพินีTKO
18:25
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
19:20
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกเดอะแชมเปี้ยนมวยไทย

ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอลและกีฬาพรุ่งนี้ วันที่ 23 กันยายน 2561

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
West Ham United เวสต์แฮม  VS  เชลซี Chelsea
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง Chelsea TVลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
22:00
Arsenal อาร์เซน่อล  VS  เอฟเวอร์ตัน Everton
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Sloveniaลิ้งดูบอลช่อง 6 eren

โตโยต้า ไทยลีก โตโยต้า ไทยลีก

18:00
Air Force Central FC แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล  VS  บางกอกกล๊าส Bangkok Glass
18:00
Singha Chiangrai United สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  VS  ราชนาวี Navy FC
19:00
True Bangkok United ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด  VS  สุโขทัย เอฟซี Sukhothai FC
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HDลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U
19:00
Ubon UMT United อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด  VS  ชลบุรี เอฟซี Chonburi FC

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30
Torino โตริโน่  VS  นาโปลี Napoli
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sport 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Digi Sport 1 Romaniaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia
20:00
Bologna โบโลญญ่า  VS  โรม่า Roma
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia
23:00
AC Milan เอซี มิลาน  VS  อตาลันต้า Atalanta
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 4ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia
01:30
Sampdoria ซามพ์โดเรีย  VS  อินเตอร์ มิลาน Inter Milan
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 9 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia
20:00
Chievo Verona คิเอโว่  VS  อูดิเนเซ่ Udinese
20:00
Lazio ลาซิโอ  VS  เจนัว Genoa
ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ลา ลีกา สเปน ลา ลีกา สเปน

01:45
Real Madrid เรอัล มาดริด  VS  เอสปันญ่อล Espanyol
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
17:00
Levante เลบานเต้  VS  เซบีย่า Sevilla
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 3 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Poland
21:15
Villarreal บียาร์เรอัล  VS  บาเลนเซีย Valencia
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HD
23:30
Real Betis เรอัล เบติส  VS  แอธ.บิลเบา Athletic Bilbao
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

16:00
Urawa Red Diamonds อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส  VS  วิสเซล โกเบ Vissel Kobe
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง True4Uลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
17:00
Consadole Sapporo คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่  VS  คาชิมา แอนท์เลอร์ส Kashima Antlers

ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส

20:00
Rennes แรนส์  VS  เปแอสเช Paris Saint Germain
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (France)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport ESPNลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Digi Sport 1 Romaniaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbiaลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
22:00
Guingamp แก็งก็อง  VS  บอร์กโดซ์ Bordeaux
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (France)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport ESPNลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbiaลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
01:00
Strasbourg สตราส์บูร์ก  VS  อาเมียงส์ Amiens SC
01:00
Reims แร็งส์  VS  ดิฌง Dijon
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 8 HD
01:00
Saint Etienne แซงต์ เอเตียน  VS  ก็อง Caen
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia
01:00
Montpellier มงต์เปลลิเย่ร์  VS  นีซ Nice
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 5 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatia

ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน

18:30
Hamburger ฮัมบูร์ก  VS  เรเกนสบวร์ก Jahn Regensburg
ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HD

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

20:30
Bayer Leverkusen เลเวอร์คูเซ่น  VS  ไมนซ์ Mainz 05
ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Polandลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
23:00
Eintracht Frankfurt แฟร้งค์เฟิร์ต  VS  ไลป์ซิก RasenBallsport Leipzig
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

15:30
Yenisey เยนีเซย์  VS  อูรัล Ural
18:00
Akhmat Grozny อัคมัต กรอซนี่  VS  โอเร็นเบิร์ก FC Orenburg
18:00
Dinamo Moscow ดินาโม มอสโก  VS  อันชิ มาคัชคาลา Anzhi Makhachkala
20:30
Arsenal Tula อาร์เซน่อล ตูล่า  VS  รูบิน คาซาน Rubin Kazan
20:30
Zenit St. Petersburg เซนิต  VS  โลโคโมทีฟ มอสโก Lokomotiv Moscow
22:30
Krylya Sovetov ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า  VS  คราสโนดาร์ Krasnodar
23:00
CSKA Moscow ซีเอสเคเอ มอสโก  VS  สปาร์ตัก มอสโก Spartak Moscow
23:00
Rostov รอสตอฟ  VS  อูฟา FC Ufa

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

21:00
FC Koebenhavn โคเปนเฮเก้น  VS  นอร์เชลลันด์ FC Nordsjælland

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

06:00
Atlanta United แอตแลนต้า ยูไนเต็ด  VS  รีล ซอลต์ เลค Real Salt Lake
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Football

พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์

18:30
Kilmarnock คิลมาร์น็อค  VS  เซลติก Celtic FC
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Croatia

เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก

18:00
Brighton W Brighton W  VS  ลิเวอร์พูล (หญิง) Liverpool Women

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

01:00
CS Universitatea Craiova ไครโอว่า  VS  วิโตรุล FC Viitorul Constanta

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00
Maritimo มาริติโม่  VS  เบเลเนนเซส Belenenses
22:00
Feirense เฟยเรนเซ่  VS  คลับ นาซีอองนาล อุรกวัย Nacional
03:00
Vitoria Setubal เซตูบัล  VS  ปอร์โต้ FC Porto
ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 1ลิ้งดูบอลช่อง sportdigital

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

17:00
real mallorca มายอร์ก้า  VS  อัลบาเซเต้ Albacete

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Guangzhou R&F กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ  VS  ฉงชิ่ง ลี่ฟาน Chongqing Lifan

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

21:45
PSV Eindhoven พีเอสวี  VS  อาแจ็กซ์ Ajax
ลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 Netherlandsลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 3 Netherlandsลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:00
Tondela ทอนเดล่า  VS  โมไรเรนเซ่ Moreirense

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

17:15
Vitoria Guimaraes II กิมาไรซ์ บี  VS  โลซอส Leixoes

บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย

19:30
Austria Wien ออสเตรีย เวียนนา  VS  แอลเอเอสเค ลินซ์ LASK Linz
19:30
FC Wacker Innsbruck แว็คเกอร์ อินส์บรุค  VS  แอดมิร่า Admira Moedling
22:00
Salzburg ซัลซ์บวร์ก  VS  ราปิด เวียนนา Rapid Vienna

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

02:30
Los Angeles FC ลอสแอนเจลิส  VS  เอสเจ เอิร์ธเควกส์ SJ Earthquakes
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 3
06:30
Montreal Impact มอนทรีออล อิมแพ็ค  VS  นิวยอร์ก ซิตี้ New York City FC
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 4
06:30
Columbus Crew โคลัมบัส ครูว์  VS  โคโลราโด ราปิดส์ Colorado Rapids
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1
06:30
New England นิวอิงแลนด์  VS  ชิคาโก ไฟร์ Chicago Fire
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 3
04:00
New York Red Bulls นิวยอร์ก เร้ด บูลล์  VS  โตรอนโต้ เอฟซี Toronto FC
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Eurosport Norwayลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 4

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

23:00
Akhisar Belediye Genclik Ve Spor อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์  VS  กาลาตาซาราย Galatasaray
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 9 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia

ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง) ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)

20:00
Montpellier Women Montpellier Women  VS  PSG Women PSG Women

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

15:30
Pasching พาสชิง  VS  ลีเฟอริ่ง FC Liefering

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00
Shakhtar Donetsk ชัคตาร์ โดเนตส์ค  VS  เชอร์โนโมเรตส์ Chornomorets
23:30
Vorskla Poltava วอร์สคลา โพลทาว่า  VS  ซอร์ย่า Zorya

แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น

12:00
BWF China Open แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น  -  Finals
TrueSport HD 3TrueSport 7

เทนนิส : โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น เทนนิส : โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น

11:00
WTA Toray Pan Pacific Open เทนนิส : โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น  -  Final

เอเอฟซี ยู-16 แชมป์เปี้ยนซิพ เอเอฟซี ยู-16 แชมป์เปี้ยนซิพ

15:20
Thai ไทย  VS  มาเลเซีย Malaysia

เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ

18:00
Thai Honda ไทยฮอนด้า  VS  ขอนแก่น เอฟซี Khon Kaen FC
18:00
Army United อาร์มี่ ยูไนเต็ด  VS  ลำปาง เอฟซี Lampang FC
18:00
Ang Thong FC อ่างทอง เอฟซี  VS  ศรีสะเกษ เอฟซี Sisaket FC

เทนนิส : เลเวอร์ คัพ เทนนิส : เลเวอร์ คัพ

01:00
Tennis Lever Cup เทนนิส : เลเวอร์ คัพ  -  Day 2
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

โมโตอเมริกา โมโตอเมริกา

08:50
MotoAmerica: Championship of Alabama MotoAmerica: Championship of Alabama  -  Sat Round

โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์ โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์

15:30
MotoGP World Championship: Grand Prix of Aragon โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์  -  Main Race
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

01:30
Oud-Heverlee Leuven โอเอช ลูเว่น  VS  โรซาแลร์ Roeselare

กอล์ฟ : เมดิเตอร์เรเนียน เลดี้ โอเพ่น กอล์ฟ : เมดิเตอร์เรเนียน เลดี้ โอเพ่น

18:00
Estrella Damm Mediterranean Ladies Open กอล์ฟ : เมดิเตอร์เรเนียน เลดี้ โอเพ่น  -  Day 4

เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น

10:00
WTA Wuhan Open เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น  -  Day 1

ยูเอฟซี ไฟท์ ไนท์ ยูเอฟซี ไฟท์ ไนท์

09:30
Manuwa Manuwa  -  ซานโตส
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

บลองค์แปง จีที เอเชีย บลองค์แปง จีที เอเชีย

11:40
Blancpain GT Asia บลองค์แปง จีที เอเชีย  -  Race 2

บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง) บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง)

20:00
Essen Women Essen Women  VS  โวล์ฟสบวร์ก (หญิง) Wolfsburg W

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

01:30
VFB Stuttgart สตุ๊ตการ์ท  VS  ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ Fortuna Duesseldorf
ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 2 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USA

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

23:00
Akhmat Grozny อัคมัต กรอซนี่  VS  โอเร็นเบิร์ก FC Orenburg

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

15:30
FC Juniors Oo FC Juniors Oo  VS  FC LieferingKonferenz FC LieferingKonferenz

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

00:45
VVV-Venlo เวนโล่  VS  เบรด้า NAC Breda
00:45
Excelsior เอ็กเซลเซอร์  VS  ฮีเรนวีน Heerenveen
17:15
Feyenoord เฟเยนูร์ด  VS  อูเทร็คท์ Utrecht
ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sportลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 Netherlands
19:30
Groningen โครนิงเกน  VS  อาแซ่ด อัลค์มาร์ AZ Alkmaar
ลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 Netherlandsลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 3 Netherlands

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

17:30
Podbeskidzie ป๊อดเบสคิดเซีย  VS  ซานเด็คย่า Sandecja Nowy Sacz

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

01:45
Vitesse วิเทสส์  VS  เดน ฮาก ADO Den Haag
19:30
FC Emmen เอ็มเมน  VS  ซโวลล์ PEC Zwolle

ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ

23:00
Raja Casablanca รายา คาซาบลังก้า  VS  คาร่า บลาสซาวิล CARA Brazzaville

อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์

20:00
Viking ไวกิ้ง  VS  ซอนดาล Sogndal

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

20:00
Varbergs BoIS FC วาร์เบิร์ก  VS  เกเฟล Gefle

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

23:00
Stabæk สตาเบ็ค  VS  รานไฮม์ Ranheim

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

22:30
Oergryte FF ออร์ไกรท์  VS  บราเก้ Brage

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

19:30
Gent เกนท์  VS  คลับ บรูกก์ Club Brugge
23:00
Anderlecht อันเดอร์เลชท์  VS  สตองดาร์ ลีแอช Standard Liege

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

20:00
AIK เอไอเค โซลน่า  VS  ฮัมมาร์บี้ Hammarby

ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก

18:45
HB Koege โคเก้  VS  เฮลซิงกอร์ FC Helsingør

ซีรีส์ เอ บราซิล ซีรีส์ เอ บราซิล

02:00
Sao Paulo เซา เปาโล  VS  อเมริกา มิไนโร่ America MG
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

23:00
Antalyaspor อันตัลยาสปอร์  VS  ซิวาสสปอร์ Sivasspor

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

00:00
NK Lokomotiva โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ  VS  ริเยก้า Rijeka

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

20:00
Kasimpasa คาซิมปาซ่า  VS  อลันยาสปอร์ Alanyaspor

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

21:30
Dinamo Zagreb ดินาโม ซาเกร็บ  VS  อินเตอร์ ซาเปรซิค Inter Zapresic

มวยไทย มวยไทย

12:30
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทย 7 สี
16:05
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทย ททบ.5
18:30
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกคมชัดลึกมวยไทย
18:20
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกแม็กซ์มวยไทย

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00
Grasshopper กราสฮอปเปอร์  VS  ซามักซ์ Neuchatel Xamax
00:00
Thun เอฟซี ธูน  VS  ซิยง Sion

โปรลีก โมร็อกโก โปรลีก โมร็อกโก

00:00
ittihad tanger อิตติฮัด ทันเจอร์  VS  โมเกร็บ เตโตอัน Moghreb Tétouan

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00
FC Zurich เอฟซี ซูริค  VS  ลูเซิร์น Luzern

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00
botev vratsa โบเตฟ วีรัตซ่า  VS  ซีเอสเอเค โซเฟีย CSKA Sofia

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

18:00
Logroño Women Logroño Women  VS  Real Sociedad Women Real Sociedad Women

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00
St. Gallen เซนต์ กัลเลน  VS  ลูกาโน่ Lugano

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:00
Vereya เวเรย่า  VS  ดูนาฟ รูส Dunav Ruse

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

15:00
Chindia Targoviste ชินเดีย ทาโกวิซ  VS  เอสเอสซี ฟารุล Farul Constanta

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30
Cherno More เชอร์โน มอร์ วาร์น่า  VS  สลาเวีย โซเฟีย Slavia Sofia

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

22:00
Universitatea Cluj ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์  VS  เปโตรลูล โปรเอสติ Petrolul 52

เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก

18:00
Brighton & Hove Albion Women Brighton & Hove Albion Women  VS  ลิเวอร์พูล (หญิง) Liverpool Women

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
West Ham United เวสต์แฮม  VS  เชลซี Chelsea
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง Chelsea TVลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
22:00
Arsenal อาร์เซน่อล  VS  เอฟเวอร์ตัน Everton
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 6ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Main Eventลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Premiereลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 2 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Sloveniaลิ้งดูบอลช่อง 6 eren

โตโยต้า ไทยลีก โตโยต้า ไทยลีก

18:00
Air Force Central FC แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล  VS  บางกอกกล๊าส Bangkok Glass
18:00
Singha Chiangrai United สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  VS  ราชนาวี Navy FC
19:00
True Bangkok United ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด  VS  สุโขทัย เอฟซี Sukhothai FC
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HDลิ้งดูบอลช่อง TrueSport 2ลิ้งดูบอลช่อง True4U
19:00
Ubon UMT United อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด  VS  ชลบุรี เอฟซี Chonburi FC

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30
Torino โตริโน่  VS  นาโปลี Napoli
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sport 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Digi Sport 1 Romaniaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Serbia
20:00
Bologna โบโลญญ่า  VS  โรม่า Roma
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia
23:00
AC Milan เอซี มิลาน  VS  อตาลันต้า Atalanta
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 3ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 4ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Sky Calcio 1ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia
01:30
Sampdoria ซามพ์โดเรีย  VS  อินเตอร์ มิลาน Inter Milan
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 9 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 2ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง Futbol 1ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 4 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Serbia
20:00
Chievo Verona คิเอโว่  VS  อูดิเนเซ่ Udinese
20:00
Lazio ลาซิโอ  VS  เจนัว Genoa
ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 2 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ลา ลีกา สเปน ลา ลีกา สเปน

01:45
Real Madrid เรอัล มาดริด  VS  เอสปันญ่อล Espanyol
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
17:00
Levante เลบานเต้  VS  เซบีย่า Sevilla
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง Skynet Sport HDลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 3 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Poland
21:15
Villarreal บียาร์เรอัล  VS  บาเลนเซีย Valencia
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HD
23:30
Real Betis เรอัล เบติส  VS  แอธ.บิลเบา Athletic Bilbao
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports LaLigaลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 3 HDลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia

เจลีก ญี่ปุ่น เจลีก ญี่ปุ่น

16:00
Urawa Red Diamonds อุราวะ เร้ด ไดมอนด์ส  VS  วิสเซล โกเบ Vissel Kobe
ลิ้งดูบอลช่อง TrueSport HD 2ลิ้งดูบอลช่อง True4Uลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 2 Slovenia
17:00
Consadole Sapporo คอนซาโดเร่ ซัปโปโร่  VS  คาชิมา แอนท์เลอร์ส Kashima Antlers

ลีก เอิง ฝรั่งเศส ลีก เอิง ฝรั่งเศส

20:00
Rennes แรนส์  VS  เปแอสเช Paris Saint Germain
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (France)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport ESPNลิ้งดูบอลช่อง TV3 Sport HD Swedenลิ้งดูบอลช่อง Digi Sport 1 Romaniaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbiaลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
22:00
Guingamp แก็งก็อง  VS  บอร์กโดซ์ Bordeaux
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (France)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport ESPNลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 7 HDลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbiaลิ้งดูบอลช่อง Nova Sport Bulgaria
01:00
Strasbourg สตราส์บูร์ก  VS  อาเมียงส์ Amiens SC
01:00
Reims แร็งส์  VS  ดิฌง Dijon
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 8 HD
01:00
Saint Etienne แซงต์ เอเตียน  VS  ก็อง Caen
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง SkyNet Sports 5ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 7 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 4 Serbia
01:00
Montpellier มงต์เปลลิเย่ร์  VS  นีซ Nice
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 5 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 5 Croatia

ลีกา สอง เยอรมัน ลีกา สอง เยอรมัน

18:30
Hamburger ฮัมบูร์ก  VS  เรเกนสบวร์ก Jahn Regensburg
ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HD

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

20:30
Bayer Leverkusen เลเวอร์คูเซ่น  VS  ไมนซ์ Mainz 05
ลิ้งดูบอลช่อง PPTV HDลิ้งดูบอลช่อง PPTV HD (Backup)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Canal+ Sport Polandลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1
23:00
Eintracht Frankfurt แฟร้งค์เฟิร์ต  VS  ไลป์ซิก RasenBallsport Leipzig
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 6 (France)ลิ้งดูบอลช่อง FOX Sports 2 (EN)ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 3 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 USAลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Bundesliga 1

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

15:30
Yenisey เยนีเซย์  VS  อูรัล Ural
18:00
Akhmat Grozny อัคมัต กรอซนี่  VS  โอเร็นเบิร์ก FC Orenburg
18:00
Dinamo Moscow ดินาโม มอสโก  VS  อันชิ มาคัชคาลา Anzhi Makhachkala
20:30
Arsenal Tula อาร์เซน่อล ตูล่า  VS  รูบิน คาซาน Rubin Kazan
20:30
Zenit St. Petersburg เซนิต  VS  โลโคโมทีฟ มอสโก Lokomotiv Moscow
22:30
Krylya Sovetov ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า  VS  คราสโนดาร์ Krasnodar
23:00
CSKA Moscow ซีเอสเคเอ มอสโก  VS  สปาร์ตัก มอสโก Spartak Moscow
23:00
Rostov รอสตอฟ  VS  อูฟา FC Ufa

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

21:00
FC Koebenhavn โคเปนเฮเก้น  VS  นอร์เชลลันด์ FC Nordsjælland

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

06:00
Atlanta United แอตแลนต้า ยูไนเต็ด  VS  รีล ซอลต์ เลค Real Salt Lake
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Football

พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์ พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์

18:30
Kilmarnock คิลมาร์น็อค  VS  เซลติก Celtic FC
ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 2 Croatia

เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก

18:00
Brighton W Brighton W  VS  ลิเวอร์พูล (หญิง) Liverpool Women

ลีกาวัน โรมาเนีย ลีกาวัน โรมาเนีย

01:00
CS Universitatea Craiova ไครโอว่า  VS  วิโตรุล FC Viitorul Constanta

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00
Maritimo มาริติโม่  VS  เบเลเนนเซส Belenenses
22:00
Feirense เฟยเรนเซ่  VS  คลับ นาซีอองนาล อุรกวัย Nacional
03:00
Vitoria Setubal เซตูบัล  VS  ปอร์โต้ FC Porto
ลิ้งดูบอลช่อง SPORT TV 1ลิ้งดูบอลช่อง sportdigital

ลีกา เซกุนด้า สเปน ลีกา เซกุนด้า สเปน

17:00
real mallorca มายอร์ก้า  VS  อัลบาเซเต้ Albacete

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
Guangzhou R&F กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ  VS  ฉงชิ่ง ลี่ฟาน Chongqing Lifan

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

21:45
PSV Eindhoven พีเอสวี  VS  อาแจ็กซ์ Ajax
ลิ้งดูบอลช่อง sportdigitalลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 Netherlandsลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 3 Netherlandsลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 3 Slovenia

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:00
Tondela ทอนเดล่า  VS  โมไรเรนเซ่ Moreirense

ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 โปรตุเกส

17:15
Vitoria Guimaraes II กิมาไรซ์ บี  VS  โลซอส Leixoes

บุนเดสลีกา ออสเตรีย บุนเดสลีกา ออสเตรีย

19:30
Austria Wien ออสเตรีย เวียนนา  VS  แอลเอเอสเค ลินซ์ LASK Linz
19:30
FC Wacker Innsbruck แว็คเกอร์ อินส์บรุค  VS  แอดมิร่า Admira Moedling
22:00
Salzburg ซัลซ์บวร์ก  VS  ราปิด เวียนนา Rapid Vienna

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ

02:30
Los Angeles FC ลอสแอนเจลิส  VS  เอสเจ เอิร์ธเควกส์ SJ Earthquakes
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1ลิ้งดูบอลช่อง Sky Sports Footballลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 3
06:30
Montreal Impact มอนทรีออล อิมแพ็ค  VS  นิวยอร์ก ซิตี้ New York City FC
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 3ลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 4
06:30
Columbus Crew โคลัมบัส ครูว์  VS  โคโลราโด ราปิดส์ Colorado Rapids
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 1 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1
06:30
New England นิวอิงแลนด์  VS  ชิคาโก ไฟร์ Chicago Fire
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 4ลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 3
04:00
New York Red Bulls นิวยอร์ก เร้ด บูลล์  VS  โตรอนโต้ เอฟซี Toronto FC
ลิ้งดูบอลช่อง PRTV 2 (เสียงไทย)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 2ลิ้งดูบอลช่อง Eurosport Norwayลิ้งดูบอลช่อง Abu Dhabi Sports 4

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

23:00
Akhisar Belediye Genclik Ve Spor อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์  VS  กาลาตาซาราย Galatasaray
ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports 1 (Turkey)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 8 (France)ลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports MAX 9 (France)ลิ้งดูบอลช่อง Sportklub 4 Slovenia

ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง) ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)

20:00
Montpellier Women Montpellier Women  VS  PSG Women PSG Women

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

15:30
Pasching พาสชิง  VS  ลีเฟอริ่ง FC Liefering

พรีเมียร์ลีก ยูเครน พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00
Shakhtar Donetsk ชัคตาร์ โดเนตส์ค  VS  เชอร์โนโมเรตส์ Chornomorets
23:30
Vorskla Poltava วอร์สคลา โพลทาว่า  VS  ซอร์ย่า Zorya

เอเอฟซี ยู-16 แชมป์เปี้ยนซิพ เอเอฟซี ยู-16 แชมป์เปี้ยนซิพ

15:20
Thai ไทย  VS  มาเลเซีย Malaysia

เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ

18:00
Thai Honda ไทยฮอนด้า  VS  ขอนแก่น เอฟซี Khon Kaen FC
18:00
Army United อาร์มี่ ยูไนเต็ด  VS  ลำปาง เอฟซี Lampang FC
18:00
Ang Thong FC อ่างทอง เอฟซี  VS  ศรีสะเกษ เอฟซี Sisaket FC

ดิวิชั่น 2 เบลเยียม ดิวิชั่น 2 เบลเยียม

01:30
Oud-Heverlee Leuven โอเอช ลูเว่น  VS  โรซาแลร์ Roeselare

บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง) บุนเดสลีกา เยอรมัน (หญิง)

20:00
Essen Women Essen Women  VS  โวล์ฟสบวร์ก (หญิง) Wolfsburg W

บุนเดสลีกา เยอรมัน บุนเดสลีกา เยอรมัน

01:30
VFB Stuttgart สตุ๊ตการ์ท  VS  ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ Fortuna Duesseldorf
ลิ้งดูบอลช่อง BT Sport 2 HDลิ้งดูบอลช่อง beIN Sports Arabia 5 HDลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 2 USA

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย พรีเมียร์ลีก รัสเซีย

23:00
Akhmat Grozny อัคมัต กรอซนี่  VS  โอเร็นเบิร์ก FC Orenburg

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย

15:30
FC Juniors Oo FC Juniors Oo  VS  FC LieferingKonferenz FC LieferingKonferenz

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

00:45
VVV-Venlo เวนโล่  VS  เบรด้า NAC Breda
00:45
Excelsior เอ็กเซลเซอร์  VS  ฮีเรนวีน Heerenveen
17:15
Feyenoord เฟเยนูร์ด  VS  อูเทร็คท์ Utrecht
ลิ้งดูบอลช่อง SuperSport 4 Albaniaลิ้งดูบอลช่อง TeleClub Sportลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 Netherlands
19:30
Groningen โครนิงเกน  VS  อาแซ่ด อัลค์มาร์ AZ Alkmaar
ลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 1 Netherlandsลิ้งดูบอลช่อง Fox Sports 3 Netherlands

ลีกา 1 โปแลนด์ ลีกา 1 โปแลนด์

17:30
Podbeskidzie ป๊อดเบสคิดเซีย  VS  ซานเด็คย่า Sandecja Nowy Sacz

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์

01:45
Vitesse วิเทสส์  VS  เดน ฮาก ADO Den Haag
19:30
FC Emmen เอ็มเมน  VS  ซโวลล์ PEC Zwolle

ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชันส์ คัพ

23:00
Raja Casablanca รายา คาซาบลังก้า  VS  คาร่า บลาสซาวิล CARA Brazzaville

อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์ อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์

20:00
Viking ไวกิ้ง  VS  ซอนดาล Sogndal

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

20:00
Varbergs BoIS FC วาร์เบิร์ก  VS  เกเฟล Gefle

ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น นอร์เวย์

23:00
Stabæk สตาเบ็ค  VS  รานไฮม์ Ranheim

ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน ซูเปอร์เรตเทน สวีเดน

22:30
Oergryte FF ออร์ไกรท์  VS  บราเก้ Brage

จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก เบลเยี่ยม

19:30
Gent เกนท์  VS  คลับ บรูกก์ Club Brugge
23:00
Anderlecht อันเดอร์เลชท์  VS  สตองดาร์ ลีแอช Standard Liege

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

20:00
AIK เอไอเค โซลน่า  VS  ฮัมมาร์บี้ Hammarby

ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก

18:45
HB Koege โคเก้  VS  เฮลซิงกอร์ FC Helsingør

ซีรีส์ เอ บราซิล ซีรีส์ เอ บราซิล

02:00
Sao Paulo เซา เปาโล  VS  อเมริกา มิไนโร่ America MG
ลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 1 Croatiaลิ้งดูบอลช่อง Arena Sport 3 Serbia

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

23:00
Antalyaspor อันตัลยาสปอร์  VS  ซิวาสสปอร์ Sivasspor

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

00:00
NK Lokomotiva โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ  VS  ริเยก้า Rijeka

ซูเปอร์ลีก ตุรกี ซูเปอร์ลีก ตุรกี

20:00
Kasimpasa คาซิมปาซ่า  VS  อลันยาสปอร์ Alanyaspor

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย

21:30
Dinamo Zagreb ดินาโม ซาเกร็บ  VS  อินเตอร์ ซาเปรซิค Inter Zapresic

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00
Grasshopper กราสฮอปเปอร์  VS  ซามักซ์ Neuchatel Xamax
00:00
Thun เอฟซี ธูน  VS  ซิยง Sion

โปรลีก โมร็อกโก โปรลีก โมร็อกโก

00:00
ittihad tanger อิตติฮัด ทันเจอร์  VS  โมเกร็บ เตโตอัน Moghreb Tétouan

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00
FC Zurich เอฟซี ซูริค  VS  ลูเซิร์น Luzern

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00
botev vratsa โบเตฟ วีรัตซ่า  VS  ซีเอสเอเค โซเฟีย CSKA Sofia

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง) พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

18:00
Logroño Women Logroño Women  VS  Real Sociedad Women Real Sociedad Women

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00
St. Gallen เซนต์ กัลเลน  VS  ลูกาโน่ Lugano

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:00
Vereya เวเรย่า  VS  ดูนาฟ รูส Dunav Ruse

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

15:00
Chindia Targoviste ชินเดีย ทาโกวิซ  VS  เอสเอสซี ฟารุล Farul Constanta

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30
Cherno More เชอร์โน มอร์ วาร์น่า  VS  สลาเวีย โซเฟีย Slavia Sofia

ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย ดิวิชั่น 2 โรมาเนีย

22:00
Universitatea Cluj ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์  VS  เปโตรลูล โปรเอสติ Petrolul 52

เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก เอฟเอ วูแม่น ซูเปอร์ ลีก

18:00
Brighton & Hove Albion Women Brighton & Hove Albion Women  VS  ลิเวอร์พูล (หญิง) Liverpool Women

แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น

12:00
BWF China Open แบดมินตัน : ไชน่า โอเพ่น  -  Finals
TrueSport HD 3TrueSport 7

เทนนิส : โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น เทนนิส : โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น

11:00
WTA Toray Pan Pacific Open เทนนิส : โทเรย์ แพน แปซิฟิก โอเพ่น  -  Final

เทนนิส : เลเวอร์ คัพ เทนนิส : เลเวอร์ คัพ

01:00
Tennis Lever Cup เทนนิส : เลเวอร์ คัพ  -  Day 2
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น

10:00
WTA Wuhan Open เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น  -  Day 1

โมโตอเมริกา โมโตอเมริกา

08:50
MotoAmerica: Championship of Alabama MotoAmerica: Championship of Alabama  -  Sat Round

โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์ โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์

15:30
MotoGP World Championship: Grand Prix of Aragon โมโตจีพี : อารากอน กรังด์ปรีซ์  -  Main Race
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

บลองค์แปง จีที เอเชีย บลองค์แปง จีที เอเชีย

11:40
Blancpain GT Asia บลองค์แปง จีที เอเชีย  -  Race 2

กอล์ฟ : เมดิเตอร์เรเนียน เลดี้ โอเพ่น กอล์ฟ : เมดิเตอร์เรเนียน เลดี้ โอเพ่น

18:00
Estrella Damm Mediterranean Ladies Open กอล์ฟ : เมดิเตอร์เรเนียน เลดี้ โอเพ่น  -  Day 4

ยูเอฟซี ไฟท์ ไนท์ ยูเอฟซี ไฟท์ ไนท์

09:30
Manuwa Manuwa  -  ซานโตส
FOX Sports HDFOX Sports 1 (EN)

มวยไทย มวยไทย

12:30
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยดีวิถีไทย
14:30
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทย 7 สี
16:05
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกมวยไทย ททบ.5
18:30
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกคมชัดลึกมวยไทย
18:20
Muay Thai มวยไทย  -  ศึกแม็กซ์มวยไทย

ดูบอลออนไลน์ ผ่านเว็บ doofootball.com

เว็บดูบอลออนไลน์ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายในการดูบอล ดูได้จริง ดูได้ทุกลิ้ง ทุกคู่ ดูบอลสด ชัดไม่กระตุก ชัดระดับ HD วิธีดูบอลออนไลน์สด เพียงแค่คลิ๊กที่ชื่อของทีมที่ท่านต้องการดูบอล ในบางคู่ลิ้งค์ดูบอล อาจจะมาก่อนเวลา 30นาที หากคู่ไหนไม่สามารถดูได้ สามารถแจ้ง link ดูบอล เสียผ่านทางเว็บไซต์ได้ตลอดเวลา