FOLLOW ON : Doofootballs
SCAN LINE QR CODE : @DOOFOOTBALL3 เพิ่มเพื่อน

ตารางถ่ายทอดสด วันจันทร์ที่ 16 กรกฎาคม 2561

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00
นอร์เวย์ U19 นอร์เวย์ U19  VS  โปรตุเกส U19 โปรตุเกส U19
SPORT TV 1beIN Sports Arabia 4 HD

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

18:30
เปอร์ซิบ เปอร์ซิบ  VS  เปอร์เซลา เปอร์เซลา

กระชับมิตร กระชับมิตร

22:00
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์  VS  อาร์เซน่อล ตูล่า อาร์เซน่อล ตูล่า
22:30
รูดาร์ เปลฟลา รูดาร์ เปลฟลา  VS  สปาร์ตัก มอสโก สปาร์ตัก มอสโก

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

23:00
โคเปนเฮเก้น โคเปนเฮเก้น  VS  ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์

กระชับมิตร กระชับมิตร

23:30
ฮาล์มสตัต ฮาล์มสตัต  VS  คริสตัล พาเลซ คริสตัล พาเลซ

ตารางถ่ายทอดสด วันอังคารที่ 17 กรกฎาคม 2561

กระชับมิตร กระชับมิตร

21:00
โคโลญจน์ โคโลญจน์  VS  วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

00:00
ฟินแลนด์ U19 ฟินแลนด์ U19  VS  อิตาลี U19 อิตาลี U19
SPORT TV 1SPORT TV 2beIN Sports Arabia 4 HD

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
ซานตง ลู่เหนิง ซานตง ลู่เหนิง  VS  เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
Sky Sports FootballSPORT TV 2sportdigital

ยูโรป้า ลีก ยูโรป้า ลีก

22:55
ชคูปิ ชคูปิ  VS  เรนเจอร์ส เรนเจอร์ส

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

22:30
ตุรกี U19 ตุรกี U19  VS  อังกฤษ U19 อังกฤษ U19
Sky Sports FootballSPORT TV 2

โกปา โด บราซิล โกปา โด บราซิล

06:00
ครูไซโร่ ครูไซโร่  VS  อัต.พาราเนนเซ่ อัต.พาราเนนเซ่
SporTV Abu Dhabi Sports 3

ออลสเวนส์คาน สวีเดน ออลสเวนส์คาน สวีเดน

00:00
เอล์ฟส์บอร์ก เอล์ฟส์บอร์ก  VS  ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้

พรีเมียร์ลีก เบลารุส พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45
ดินาโม เบรสต์ ดินาโม เบรสต์  VS  ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์

ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก

01:15
แรนเดอร์ส แรนเดอร์ส  VS  บรอนด์บี้ บรอนด์บี้

โกปา อาร์เจนตินา โกปา อาร์เจนตินา

02:00
อัคกโรเป็คกวาริโอ อัคกโรเป็คกวาริโอ  VS  คลับ ลูแจน คลับ ลูแจน

พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15
ไบรดาบลิก ไบรดาบลิก  VS  ฟยอลนีร์ ฟยอลนีร์
02:15
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์  VS  เคอาร์ เรย์ยาวิค เคอาร์ เรย์ยาวิค

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

19:00
ทีพี มาเซมเบ้ ทีพี มาเซมเบ้  VS  เอ็มซี แอลเจอร์ เอ็มซี แอลเจอร์

กระชับมิตร กระชับมิตร

23:30
โคโลญจน์ โคโลญจน์  VS  วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

15:30
มิตรา กูการ์ มิตรา กูการ์  VS  ศรีวิจายา ศรีวิจายา

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

16:00
ลุช วลาดีวอสตอค ลุช วลาดีวอสตอค  VS  เอฟเค ฮิมกี เอฟเค ฮิมกี
16:00
เอสเคเอ คาบารอฟส์ค เอสเคเอ คาบารอฟส์ค  VS  Armavir Armavir

กระชับมิตร กระชับมิตร

17:00
วิเทสส์ วิเทสส์  VS  โลโคโมทีฟ มอสโก โลโคโมทีฟ มอสโก
17:00
อูฟา อูฟา  VS  บาซัคเซเฮียร์ บาซัคเซเฮียร์

ลีกาวัน อินโดนีเซีย ลีกาวัน อินโดนีเซีย

18:30
มาดูรา ยูไนเต็ด มาดูรา ยูไนเต็ด  VS  เปอร์เซรู เซรุย เปอร์เซรู เซรุย
18:30
เปอร์ซิจา เปอร์ซิจา  VS  บาหลี ยูไนเต็ด บาหลี ยูไนเต็ด

ไชนิส ซูเปอร์ลีก ไชนิส ซูเปอร์ลีก

18:35
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน ฉงชิ่ง ลี่ฟาน  VS  ฉางชุน ฉางชุน
18:35
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง  VS  กุ้ยโจว เหรินเฮอ กุ้ยโจว เหรินเฮอ
18:35
ซานตง ลู่เหนิง ซานตง ลู่เหนิง  VS  เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
18:35
เทียนจิน ฉวนเจียน เทียนจิน ฉวนเจียน  VS  กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

19:00
ทอม ทอมสค์ ทอม ทอมสค์  VS  F. Voronezh F. Voronezh

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

20:00
AS Togo-Port AS Togo-Port  VS  มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
20:00
Mbabane Swall.  Mbabane Swall.   VS  Etoile Sahel Etoile Sahel
20:00
ZESCO ZESCO  VS  Primeiro de Agosto Primeiro de Agosto

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

21:00
อากาเดียร์ อากาเดียร์  VS  บัลติก้า บัลติก้า
21:00
เซนิต บี เซนิต บี  VS  ตัมบอฟ ตัมบอฟ
22:00
M. Saransk M. Saransk  VS  โอลิมปิเยทส์ โอลิมปิเยทส์
22:30
เคีรสค์ เคีรสค์  VS  ชินนิก ชินนิก

ยูโรป้า ลีก ยูโรป้า ลีก

22:45
เลฟสกี้ โซเฟีย เลฟสกี้ โซเฟีย  VS  วาดุซ วาดุซ
23:00
บูดาเปสต์ ฮอนเวด บูดาเปสต์ ฮอนเวด  VS  ราบ็อตนิคกี้ ราบ็อตนิคกี้

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก

23:00
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ  VS  ไวกิงเกอร์ ไวกิงเกอร์
23:00
วัลเลตตา วัลเลตตา  VS  คูเคซี่ คูเคซี่

ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก

23:00
โฮโรย่า โฮโรย่า  VS  วีแดด คาซาบลังก้า วีแดด คาซาบลังก้า

ดิวิชั่น 1 รัสเซีย ดิวิชั่น 1 รัสเซีย

23:00
Krasnodar 2 Krasnodar 2  VS  ซีแบร์ ซีแบร์
23:30
Chertanovo M. Chertanovo M.  VS  วอลโกกราด วอลโกกราด